Tập Lái
24/4/17
5
3
3
35
Vì tình cảm & cảm xúc của bác chủ dành cho đam mê xe nó giống mình nên mình phải reply 1 cái để tỏ lòng ngưỡng mộ.
Sống có 1 lần thôi bạn, thích thì làm, không có gì không giải quyết được, nhất là xét trong hoàn cảnh xe cộ hiện nay thì cùng lắm ta gả nó cho anh đẹp trai khác, chẳng có sao cả. Cái gì cũng lo sợ thì cuối cùng bác đang sống cuộc sống của người khác cmnr.
Ở tuổi 26 không có nhiều người dám chơi lớn giống bác đâu. Chúc bác tiếp tục giữ vững đam mê và có trải nghiệm tươi đẹp. ❤

VHS
Tập Lái
5/7/05
11
0
1
Ôi bác nghe mọi người doạ làm gì, vì chỉ có bác là hiểu rõ bác nhất. Liều cũng là nguồn động lực để bác kiếm tiền. Mua rồi bác sẽ có nhiều trải nghiệm và vỡ ra nhiều mối quan hệ cũng như ý tưởng kinh doanh khác. Cố lên bác :)
Tuy nhiên: Trầm trồ chứ không phải “Chầm chồ” nhé

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Em nghĩ bác ấy đi 5000km là dịch vụ mà nên coi như tiền dầu = 0, khấu hao thì tuỳ theo cách nhìn kinh doanh hay cá nhân ... !
Nhưng theo em nếu vay thì vay tối đa 30-40% thôi (nếu không chạy dịch vụ)
Em dùng nhầm từ "khấu hao". Ý e là hao mòn vô hình thôi tháng mất 10 triệu rồi. Nếu khấu hao 5 năm thì phải tầm 20 triệu/tháng. Chạy dịch vụ mà đi Sorento là không đúng kiểu rồi

Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
Oh, vay 700 củ để làm ăn thì cũng ok, hy vọng a chủ trả hết bank sớm