Hạng B2
27/12/12
317
19
18
44
Các bác cứ lo chỗ đâu xe là gì cho mệt, xuống VT chỗ em thì 300 xe còn được chứ 30 xe ăn thua gì :D:D:D
, các bác đậu dọc bờ bển nhìn phê phết đó,heheheh....

Hạng B2
5/11/11
498
0
16
Bác chớ phải lo việc đó hem ai đuổi đc mình đâu.... đg của nhà nước mà....
HQExpress nói:
off lần 1: 10 xe, lần 2: 20 xe, lần 3: ít nhất 30 xe
Bách lo kiếm chỗ xếp xe cũng mệt nha.., hôm qua mém bị đuổi rồi, nhìn mặt chú an ninh rất hình sự, hehe

Hạng D
14/12/12
1.405
643
113
Dĩ An - Bình Dương
cruze51A16652 nói:
yeu xe hoi nói:
nkhuynh nói:
cruze51A16652 nói:
yeu xe hoi nói:
NYSE6868 nói:
Bách ơi hình và clip đâu. Hi hi.
Đây đây từ từ clip hoành tá tráng nhé, và hình ảnh chủ nhân từng xe từ từ chờ em chút
bầu Bách làm Hội Trưởng Cruzer deeeee.

Em vote cả 2 tay, "3" chân lun. ;)
Cái này là chung GMFC mà Cruze club chỉ là tên để anh em đi,nên mọi người đừng nói vậy............ không hay ạ
đồng ý GMFC là bộ chỉ huy nhưng sẽ phải có các hội riêng cho từng hiệu xe trong GMFC. Hội Cruzer là một ví dụ. Thiết nghĩ đây là nhu cầu thực tế khi CRUZER cần offline riêng để trao đổi theo chuyên đề. Cần phải phát triển theo chiều sâu. Bên nước ngoài. mọi người phát triển theo khuynh hướng này lâu rồi. Cần phải có nhạc trưởng cho hội Cruzer. Anh nghĩ các bác chạy CAP, ORLANDO, SPARK, MATIZ... cũng sẽ có nhu cầu như vậy. Trong năm, tuỳ thời điểm theo lịch của lãnh đạo GMFC thì off chung tất cả các xe trong GMFC cho các sự kiện lớn. Đây là vài suy nghĩ của em mong các bác lãnh đạo GMFC ném đá nhẹ nhẹ góp ý.
Đúng rồi - em thấy Bác nói " chuẩn không cần chỉnh"/ Bầu Bác Bách nhé các Bác Cruzer. Bác B ơi làm chuyến Phan Thiết rồi bầu nhân sự cho Trưởng nhóm Cruze luôn

Hạng B2
28/1/13
472
0
0
cruze_10952 nói:
Bác chớ phải lo việc đó hem ai đuổi đc mình đâu.... đg của nhà nước mà....
HQExpress nói:
off lần 1: 10 xe, lần 2: 20 xe, lần 3: ít nhất 30 xe
Bách lo kiếm chỗ xếp xe cũng mệt nha.., hôm qua mém bị đuổi rồi, nhìn mặt chú an ninh rất hình sự,
đóng phí cầu đường rùi. đuổi thì trả tiền lại đây ! :D

Hạng C
28/6/12
522
0
16
39
Em dự sau này Cruze cũng giống hội Matiz....Sau này có thêm hội Orlando, Captiva......
Chỉ tội nghiệp mấy ông Già Mà Fá Của......:D

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
hirevietnam.com nói:
Em dự sau này Cruze cũng giống hội Matiz....Sau này có thêm hội Orlando, Captiva......
Em chưa bao giờ có ý tách hội or lập hội riêng,chỉ muốn tổ chức cho anh em vui và trao đổi về xe,và ngắm xe....... chứ đi xa và làm nhiều hơn nữa thì ko dám làm ạ, hôm 3/3 vừa rồi mà các bác GMFC qua chơi chung với Cruze Club thì là điều quá tốt, nhưng ko biết vì lý do gì mà GMFC ko qua,mặc dù topic em mở trước và lên kế hoạch trước.
Từ đáy lòng em chỉ muốn mọi người hòa đồng,chứ chia rẽ phân chia nhức đầu lắm,OS là mạng xã hôi,nên chung vui thì tốt hơn rất nhiều

Hạng C
21/9/12
723
62
28
Pac Bách nói cũng có lý Thôi thì mai mốt pac cứ tổ chức như vậy là ae vui oy Hội Cruze k có pa Bách sẽ k vui Thank pac Bách for everything

Hạng B2
28/1/13
472
0
0
yeu xe hoi nói:
hirevietnam.com nói:
Em chưa bao giờ có ý tách hội or lập hội riêng,chỉ muốn tổ chức cho anh em vui và trao đổi về xe,và ngắm xe....... chứ đi xa và làm nhiều hơn nữa thì ko dám làm ạ, hôm 3/3 vừa rồi mà các bác GMFC qua chơi chung với Cruze Club thì là điều quá tốt, nhưng ko biết vì lý do gì mà GMFC ko qua,mặc dù topic em mở trước và lên kế hoạch trước.
Từ đáy lòng em chỉ muốn mọi người hòa đồng,chứ chia rẽ phân chia nhức đầu lắm,OS là mạng xã hôi,nên chung vui thì tốt hơn rất nhiều
đề tài trao đổi ở đây không phải ý định tách hội hay lập hội riêng đâu Bách ơi. đã lên OS thì không có suy nghĩ mang tính chính trị bè phái. ae cởi mở với nhau để GMFC thêm chuyên nghiệp và đa dạng để thu hút thêm members. mỗi người sẽ có cách tiếp cận vấn đề này riêng rẽ nên sẽ thu thập ý kiến trong GMFC. Đây là chặng đường dài, ta vừa chơi vừa bàn vậy trong các buổi offcafe và offken.

Hạng B2
5/11/11
498
0
16
Thoi may bac cu suy nghi chi nhieu vay.... Hien tai thay vui thi dc Roi chu dau dau gi may chuyen do..
Muc dich chinh: a e vui ve.....
Ket qua: dc cam giac thoai mai...
=>>> o gi bang niem dam me....
Cu vay di may Bac .....

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Tứ hải giai huynh đệ mà mấy bác. Đời có bao lâu, vui là chính. Em không có Cruze nhưng lần tới nếu được cho em tham gia với. Quen nhiều có khi nhờ vả được nhiều điều. Chưa tham gia mà có ý đồ rồi, mong các bác lượng thứ.