Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Không biết anh Huy muốn sưng và muốn xẹp ngón nào chứ tại nhà em có một chai rượu thuốc chuyên làm sưng chân giữa hoài hà . Hôm nào ghé nhà em xách về xì phố xài cho các bà các cô đều vui . Không đùa đâu anh , thật 100 % luôn nha . Anh mà uống thì các bà ủng hộ anh uống hoài luôn , cả nhà đều vui .hiiiiiiiiiii:3dcuoi:
Thế nhỡ nó sưng luôn mà ko chịu xẹp lại y như cũ thì sao nhỉ? Chẳng nhẽ phải đi tìm BS Aibolit để giải quyết?
Có lẽ là cần phải đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng - chắc vậy!:p

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
BÀI HỌC
Một lần, trong giờ Hóa học, thầy giáo quyết định làm thí nghiệm để đám học trò trực quan thấy rằng rượu có tác hại đối với cơ thể như thế nào. Thầy đặt lên bàn một cốc nước và một cốc rượu, sau đó để cạnh mỗi cốc một con giun đang ngoe nguẩy.
- Nào, các em! Bây giờ chúng ta cùng xem chuyện gì sẽ xảy ra với 2 chú giun này.
Dứt lời thầy thả một con vào cốc nước. Con giun vùng vẫy, nhưng một lúc sau nó bình tĩnh bám vào thành cốc như chẳng có chuyện gì xảy ra.
Thầy giáo thả con giun thứ 2 vào cốc rượu. Nó gần như chết ngay lập tức, quằn quại chìm xuống đáy cốc.
Thầy hỏi cả lớp:
- Các em, từ thí nghiệm này chúng ta rút ra được bài học gì nào?
Đám học trò ngơ ngác nhìn nhau, chỉ có cậu Xedaumalai là không hề lúng túng:
- Thưa thầy, nếu uống rượu thường xuyên thì không loài giun nào có thể ký sinh được trong bụng chúng ta!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Đoạn kết của nó nè bác!
. . .
Đúng rồi - Anh giáo già chậm rãi nhận xét.
Rồi anh tiếp: rượu sản xuất ra là để cho người ta uống, nếu đem cho giun uống thì nó chết chắc, điều này là hết sức bình thường các em nhé!

Thôi, chúng ta nghỉ ở đây.:3dcuoi:

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Anh Huy yên tâm đi nhé , khi nào anh muốn sưng ngón giữa thì hãy uống trước 30 phút nhé . Sau đó tập tạ hay chống đẩy cùng các chị các em xong việc là xẹp ngay ý mà . ;).Về việc anh em cùng nhau nâng ly tưởu nồng đồng ý với anh Huy cả 2 tay luôn , uống rượu để diệt giun thôi mà . Không biết các bà các cô có biết điều này không vậy các bác ?.:D

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
hình ở trang 25 mục OFF Mặn có phải là của gia đình bác xeđaumalai không nhỉ ?????????????:3dnguyhiem:

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Không biết anh Huy muốn sưng và muốn xẹp ngón nào chứ tại nhà em có một chai rượu thuốc chuyên làm sưng chân giữa hoài hà . Hôm nào ghé nhà em xách về xì phố xài cho các bà các cô đều vui . Không đùa đâu anh , thật 100 % luôn nha . Anh mà uống thì các bà ủng hộ anh uống hoài luôn , cả nhà đều vui .hiiiiiiiiiii:3dcuoi:
Một mình a Huy uống mà tới "CÁC BÀ" ủng hộ lận hén, càng già càng gân... :3dcuoigif: