PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
Em chưa biết cafe này địa chỉ ở đâu các bác ơi, search thì nó ra quán tên khác, nằm trên dg Kha Vạn Cân ?

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Em hầu các bác cái địa điểm:

Các bác đi trong TP ra, qua cầu Bình Triệu rẽ phải vào Kha Vạn Cân, chạy khoảng 3km thì gặp trại Cá Sấu Forrimex. (tức là Cá Sấu Hoa Cà tên cũ). Các bác lưu ý từ đầu đường KVCan chạy vào, nhìn bên tay trái, cổng xe lữa thứ 2 là chính nó.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
dem0sao nói:

Các bác đi trong TP ra, qua cầu Bình Triệu rẽ phải vào Kha Vạn Cân, chạy khoảng 3km thì gặp trại Cá Sấu Forrimex. (tức là Cá Sấu Hoa Cà tên cũ). Các bác lưu ý từ đầu đường KVCan chạy vào, nhìn bên tay trái, cổng xe lữthứ 2 là chính nó.
Chẳng hiểu bác nói gì
đã đến cầu Gò Dưa chưa?

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Freeway sonata nói:
dem0sao nói:

Các bác đi trong TP ra, qua cầu Bình Triệu rẽ phải vào Kha Vạn Cân, chạy khoảng 3km thì gặp trại Cá Sấu Forrimex. (tức là Cá Sấu Hoa Cà tên cũ). Các bác lưu ý từ đầu đường KVCan chạy vào, nhìn bên tay trái, cổng xe lữthứ 2 là chính nó.
Chẳng hiểu bác nói gì
đã đến cầu Gò Dưa chưa?

Chưa đến ạ. Cách cầu Gò Dưa 700m

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Cái cổng trại Cá Sấu Hoa Cà bự chà bá lữa bên tay trái, còn bên tay phải có bên Nhà hàng Bên Sông xíu xìu xiu đó.

P ơi, chắc anh đi ko được gòi. Chiều vợ chồng anh ghé lên em sau nghen. Tks.

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
nisibili nói:
Cái cổng trại Cá Sấu Hoa Cà bự chà bá lữa bên tay trái, còn bên tay phải có bên Nhà hàng Bên Sông xíu xìu xiu đó.

Giờ này mới có em, Bac Deepest và PM6 ngồi . Các Bac kia trôn sạch rồi.:mad:

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
dem0sao nói:
nisibili nói:

Giờ này mới có em, Bac Deepest và PM6 ngồi . Các Bac kia trôn sạch rồi.:mad:

Sáng hum wa định ra rùi but giờ chót lại kẹt việc đột xuất nên kg ra được....!!
Sory các pak nhé......