28/9/12
35
0
0
Re: Chương trình đi từ thiện kết hợp khám phá vùng đất mũi Cà Mau của GMFC

info.minhtam nói:
thangtnl nói:
Poorguy nói:
lequocthinh nói:
info.minhtam nói:
Off xong cafe e có việc buổi trưa, em sẽ cố gắng thu xếp để
cùng với các bác.
Đặt gạch mà kg đi phạt ken đó bác
Phạt Ken nhưng quy đổi ra lúa tươi, chứ phạt ông thangtnl một thùng........ổng nộp một thùng (picture) ngay & luôn kìa. Lỗ

Trưa thì em không dám nhậu...vì trời nóng + mệt trong người, em chỉ sợ lên huyết áp thôi.
Nhậu nhẹt gì đâu bác ơi, trình của em bác đi mấy lần cũng bik rồi đó, chỉ 1 chai là hết, cũng vì ham vui nên e cống gắng thu xếp cv rồi đi với ae, mình còn 1 đợt off tất niên nữa mà, bác đi em mua bưởi đem theo ăn để hạ...
Bác ý là "Thang thik nổ lắm" mà bác.

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

An Khang nói:
Đi nhậu mà mang bưởi theo sao Huyết áp xuống được chời !!
tại mợ ko bik đó thôi, lão thangtnl có món này là hạ ngay ah hahaha

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Sorry các bác, có 1 việc em quên mất: đó là tổng kết đóng góp từ thiện và chi phí mua quà từ thiện:
Danh sách sau cùng với sự đóng góp của các mạnh thường quân GMFCer & Friends như sau (có thêm bác Chả Lụa Bình An so với danh sách em post trước đây):
p2arfar

Và tổng kết chi phí mua quà như sau:
nk6wuu7

ndp2haq

Xin cảm ơn các nhà hảo tâm, các bác tham gia chuyến từ thiện Cà Mau đã cùng góp phần đóng góp tạo nên 1 chuyến đi nhiều ý nghĩa!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Sáng nay offcafe xong, tiếp tục tăng 2: off tổng kết chuyến từ thiện Cà Mau
py7yrz5

nj7fnwt

q7xqdqz

Trong buổi off này, đa số các thành viên đều mong muốn trong năm 2014, GMFC nên đưa ra kế hoạch cho các chuyến off lớn của chi hội. Việc này nhất trí sẽ phải bàn, và chúng ta sẽ cùng bàn trong buổi off tất niên 2013. Nhưng trước mắt, các thành viên đang đợi bác Dorive nêu ra ý kiến như bác đã nói và đã thảo luận cùng 2 HP trong buổi trao đổi tối ngày 26/11/2013. Sau đó, toàn thể BLĐ và các thành viên chi hội GMFC sẽ sắp xếp và ổn định lại "vấn đề nhân sự" trước khi bàn kế hoạch của chi hội năm 2014.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Kết quả sau tăng 2 đây:
p4lvbg8

qclovek

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

rất tiếc sau buổi off cafe xong em về đi công chuyện nhưng lại về ko kịp để tham gia tăng 2 cùng các bác, mong các bác thông cảm.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

info.minhtam nói:
rất tiếc sau buổi off cafe xong em về đi công chuyện nhưng lại về ko kịp để tham gia tăng 2 cùng các bác, mong các bác thông cảm.
Gài bác luôn nè. Off Tất Niên chi hội bác nhất định phải có mặt, vì có chương trình ra mắt thành viên mới.

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

Poorguy nói:
info.minhtam nói:
Gài bác luôn nè. Off Tất Niên chi hội bác nhất định phải có mặt, vì có chương trình ra mắt thành viên mới.
nhất định rồi bác, cả năm có 1 lần mà