Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
pqm7777 nói:
kevinthai nói:
Bây giờ “nhà cửa” xong rồi ae mình bàn đến giờ, lộ trình, phương tiện liên lạc…

Thời gian & địa điểm xuất phát: đúng 06.30 – cơm tấm Kiều Giang
(ae chịu khó thức dậy lúc 5h rồi đến KG ăn sáng, café… vừa tận hưởng không khí trong lành, vừa không kẹt xe….)

Lộ trình: theo đề xuất của nhiều ae + sự hỗ trợ và dẫn đường của bác LMThang (hội viên HFC tại Vũng Tàu) thì chúng ta nên trải nghiệm một lần đi tuyến đường rất đẹp dọc bờ biển từ Long Hải đến Phan Thiết. Bác LMThang sẽ đón đoàn tại chợ Bà Rịa.

Liên lạc: Kevin có 5 cái bộ đàm hiệu IcomV8 (?), đã được các th/viên sau đăng ký:
Kevin + Trungkien + Sanglong + Conkiencon + NhatHa [OL][/OL] Do vậy, các bác còn lại chịu khó thuê để ae tiện giao lưu, thi ca hát, kể chuyện hài, giữ liên lạc, thông báo có xxxxx….. & 888888…. J. Địa chỉ thuê + tần số em sẽ cung cấp sau. Nhưng các bác có thể tự thuê gần nhà.

Chi phí: vương quốc Kampuchia tài trợ J

Do xuất phát cùng ngày - giờ + cùng lộ trình nên bác kevinthai xem thử chúng ta kết hợp giao lưu 2 chi hội không bác :D ==> có thể là tại bè hào Đực Nhỏ lúc 10g hoặc 10g30, ngày 30/05/2009?!

Mời các bác xem qua chương trình & lộ trình của bọn em. Tks
http://www.otosaigon.com/forum/m1535740.aspx

Dear 4so7,
Chưa đọc hết ch/trình của TFC nhưng I Dreamed a Dream (Tôi mơ một giấc mơ) một chuyến giao lưu cùng TFC của HFC đã gặp rồi, không thể bỏ qua được! Chiều về Kevin đọc chi tiết + email ae trong đoàn rồi confirm với bác nhé.

p/s: God! nếu gộp 2 đoàn là gần 30 xe - chắc phải dán số thứ tự & có ôto dẫn đường quá :)

Dear Nhatha - confirm 1 cái bộ đàm dành cho bác ah! Nhưng lúc đi đem theo cái cuộc bác luôn để lúc gặp đoàn TFC vẫn có thể 8888888.... :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/7/07
203
1
18
55
Vũng tàu
E phải cuối tuần sau mới biết được mình có đi được hay không. Nếu bác cho e đăng ký trễ thì tốt quá, còn không e cũng đu theo đoàn.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
kevinthai nói:
Dear 4so7,
Chưa đọc hết ch/trình của TFC nhưng I Dreamed a Dream (Tôi mơ một giấc mơ) một chuyến giao lưu cùng TFC của HFC đã gặp rồi, không thể bỏ qua được! Chiều về Kevin đọc chi tiết + email ae trong đoàn rồi confirm với bác nhé.

p/s: God! nếu gộp 2 đoàn là gần 30 xe - chắc phải dán số thứ tự & có ôto dẫn đường quá :)

Dear Nhatha - confirm 1 cái bộ đàm dành cho bác ah! Nhưng lúc đi đem theo cái cuộc bác luôn để lúc gặp đoàn TFC vẫn có thể 8888888.... :)
TFC chờ tin của các bác. Tks :D

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
@Kevin : chương trình nếu mình đi theo đường biển long Hải thì tuyệt quá anh à, nếu mình giao lưu với TFC thì chắc tới chiều mới tới Phan Thiết quá!!! Hehhe.

Còn chuyện bộ đàm : em nghĩ đoàn mình những người mới tham gia lần đầu như em chưa có và cũng không biết tần số như thế nào , vậy thì anh Kevin có 5 cái xài cùng 1 tần số nên anh có thể đi thuê dùm luôn, để dể set up cùng tần số với 5 cái của anh mà (lỡ vác tù và rồi mà, hehehe).

Mong sớm nhận được chương trình của Anh.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
10:00 - 10:30AM 30/05 bọn em có mặt tại bè hào Đực Nhỏ, 12:00PM thì rời khỏi đây để đến Lộc An resort (cách Hồ Tràm Osaka 8km), cách bác đi Phan Thiết thì cũng đi cung đường này mà, vì TFC cũng vừa đi Phan Thiết về. Hội quân giao lưu cho vui các bác ơi :D

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA
NDat nói:
E phải cuối tuần sau mới biết được mình có đi được hay không. Nếu bác cho e đăng ký trễ thì tốt quá, còn không e cũng đu theo đoàn.

BÁc ơi đi chung cho vui, em mong Bác đi chung để có người tám ah, kakaka, mai sáng bác rảnh hú em đi ucf nha

Hạng D
10/4/08
1.686
2.307
113
OMG đã định liên lạc mấy lần với bác NDAT đi chuyến này mà ko biết số bác.Bác sắp xếp ra đó leng keng với tụi em nha.Kì này có mấy người trẻ giống em đi nên vui lắm, mình đạp tẹt ga luôn hihhi

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
trungkien_civic nói:
Kì này có mấy người trẻ giống em đi nên vui lắm, mình đạp tẹt ga luôn hihhi
Wow kiểu này chắc hủi khói mấy Bác rồi[8D] , vì chưa từng đi chung kiểu caravan nên không biết phải chạy như thế nào nữa , mong các Bác chờ nha:)

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
NDat nói:

Woa! phòng Deluxe Ocean View Room thì còn 18 phòng - giá vẫn là $65/net, từ đây đến ngày đi NDat cứ phone Kevin 0903 863777 sẽ lock phòng cho bác ngay (nếu còn)!

Ah! nhờ bác "truy nã" dùm em lão otovungtau, bác (?) đi chiếc Ford trong chuyến đi giao lưu đợt trước ..... họp đoàn tại chợ Bà Rịa đi chung nhe bác!

Hạng D
30/6/08
1.505
65.780
113
59
Mình mới từ Romana về. Bải biển của Romana vẫn chưa cải tạo xong , đá wá nhiều nên các bác chỉ có thể tắm hồ bơi thôi nếu bác nào mang theo em bé nhỏ hơn 3 tuổi tắm tại hồ bơi trong vilar thì nhớ mang theo phao cho bé còn hồ bơi public thì không cần phao .
Ăn trưa các bác có thể ghé quán sóc nâu quán ăn nấu khá ngon gía mềm bên cạnh đó nhớ nói thằng 10 chủ quán đem rượu ngâm tổ ong qúá tốt cho quý ngài , quán sóc nâu là em của sáu chủ quán cây bàng , quán cây bàng quá mắc lại ít chìu khách nấu cơm trưa chỉ tòan là đặc sản biển , nếu các bác thích nhậu tại resort thì nói mười làm vài món mang ra tận resort cho các bác xơi , tại Mùi Né mới thông xe đường mới đi qua sân golf đâm thẳng từ cây xăng bải đá ông địa nên các bác nhớ mang súng ông để lấy vài tấm hình khá ấn tượng chúc các bác vui .

Last edited by a moderator: