Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Mới tham gia , chưa gặp a/e bên ngoai , vay di chung duoc o vậy .( chi phi khach san , em tự lo ) . Vai thung bia ra mắt nha .

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bác làm 1 phát ở mục đăng ký hộ khẩu cho phải phép
Sau đó hôm 24 bác ra mắt hội BIM luôn cũng được

Còn bác máu nữa thì chủ nhật này ngày 18 cầm cơ ra mắt hội BIM luôn - 24 đi Chàm Chim là đã có hộ khẩu BIM rồi

Welcome

Tập Lái
12/9/11
1
0
0
39
www.otosaigon.com
Hôm trước may mắn có dịp được cùng pác xebim tham gia buổi offline của Nhà Bim tại Long An em cũng thấy thích, thấy máy pác chơi vui thế nên có ý đề nghị cùng pác xebim mới AE nhà bim về quê chúng em chơi, hôm nay thấy pác HT cùng xe bim lên chương trình tương đối đầy đủ (àh mà hình như mình có tham gia biên soạn chương trình nầy thì phải
), chỉ góp ý thêm tí phần chương trình phụ giành cho má Haobui là có các em chân dài tới nách (hay còn gọi là lông nách dài tới chân) tiếp pác như đã hứa nữa, với lại nhờ pác HT chỉnh lai dùm 2 chữ chàm chim thành "Tràm Chim" dùm em nhe :)

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
TONYDUNG nói:
Vicky8298 nói:
Đồng Tháp hội em làm từ thiện ở đó rồi,mấy vụ chèo xuồng ba lá vui lắm ấy.Chúc bác Bim 1 chuyến đi hòanh tráng nha.
Oh nếu có Vicky đi chung thì vui wá,để hướng dẫn hội Bim cách chèo xuồng 3 lá thì hay biết mấy,hay Vicky muốn A ở nhà tập cho Vicky đá banh,để năm sau Vicky tham gia giải OS nhé :D:D:D
Tập cho hội em chứ tập cho em làm gì anh?Banh thì e ko biết đá,biết sút thôi hihi...

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
bác HT văn hay qúa thể, em không đi off chung được nhưng chỉ hóng mấy bài hô hào của bác HT để đọc, cười đau bụng :D :D