Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
RE: Offline hội Fiat Hà Nội

Em bầu bác là chiên gia khảo cổ của Fiat .[8D][8D][8D] Thế cũng hay, có nhiều thông tin đáng qúy bị dìm sâu trong lòng đất, quật lên xem tưởng mới .:):)
Trích đoạn: fiatsiena1.6

Hấp dẫn thế, lúc nào có, lại thông tin cho tớ ngay nhé... e ... th... quá

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM

nhìn cái "Gara" này sáng sủa thế, cứ tuần nào cũng đi bảo dưỡng Fiat thế này thì bảo sao Fiat chạy không bốc được. Minhquoc voi Khoa đúng là khi đi 1 mình lột xác hẳn, cười cứ như 'Thiên đường chính là đây" không bằng:D

Bác Phuongcuunet nét quá, vẫn cứ trẻ dai như ngày nào. Tội nghiệp cho KienPC, chụp đẹp thế mà chưa được khen câu nào, còn ngược lại & không ai rãnh tay để chụp cho 1 kiểu nữa chứ.

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi

@kia vuong: Bác bảo là ko uống bia được cơ mà sao mặt lại đỏ hồng hào thế kia
Hôm qua ĐA em mời đi làm mấy quai ở Cầu Đôi lại bảo ko uống được hay bác chê bia ĐA:)

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: nguoi khon kho

bác Phương cứu nét ơi bác có phải là thợ điện không ạ?
Hic .... cụ nom nhà cháu gống thợ điện phải không?

Hạng C
24/12/05
575
4
18
50
Vùng than

Trích đoạn: nguoi khon kho

bác Phương cứu nét ơi bác có phải là thợ điện không ạ?
Bác đoán quá siêu
:mad:. Cụ ấy chuyên sửa bàn là, quạt cháy, máy bơm hỏng, máy vi tính ở 49 Đại Cồ Việt mà (j/k)
Vụ này chắc phải off một buổi để ra thông cáo báo chí thôi. Từ giáo sư bác đã phấn đấu trở thành thợ điện rồi :D

Hạng B2
12/7/08
255
0
0
Hà Nội

Ủa nhà hàng xóm đang có cả rổ bàn là, bếp điện hỏng đó... cần tui gọi gium cho

Hạng B2
12/4/08
110
9
18

Ối giời ơi, thèm quá, em khoái cái món chân giò muối ở đây lắm. Giá mà em biết sớm là các bác tụ họp ở đây thì nhào vô xin cốc bia cho nó vui nhỉ, em để xe ở bãi xe ngay sau quán Hiếu Béo này đó và hầu như tuần nào cũng uống bia ở đây mà. Lần sau các bác off cho em tham gia với nhé. Nhìn các bác thấy bác nào cũng toát lên năng khiếu nhậu cả, vui quá.