Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Cj

Cho e gop y bac ti xiu, về cơ bản xe bác đẹp nhưng những đường viền trươc và sau sơn màu đỏ nhìn nó cheap quá mất hết vẻ nam tính và màu đỏ ko đồng điệu với màu xe và độ xe cua bac
bác nói cũng đúng nhưng em lại thích viền đỏ phản quang, chứ không phải đỏ thường, xe em decal paronama, và đỏ phản quang, khi gặp ánh sáng nó sẽ phản chiếu nhìn rất đẹp, mấy cái decal rẻ tiền em không có dán, hehe

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Cj

Cho e gop y bac ti xiu, về cơ bản xe bác đẹp nhưng những đường viền trươc và sau sơn màu đỏ nhìn nó cheap quá mất hết vẻ nam tính và màu đỏ ko đồng điệu với màu xe và độ xe cua bac
mà xe em chưa độ xong mà, kakaka, còn nhiều món lắm, hãy đợi đấy, kaka

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Nói chung chỉ mình bác nhìn thấy nó đẹp thôi, kaka.
kaakaka, kệ , xe mình mình đi, làm gì phải quan tâm đến người xung quanh bác, đâu có ai trả tiền xăng cho mình, đâu có ai cho tiền mình, kakakaka, đúng không, phải có lập trường chứ,
àh mà xe bác đâu, lên cho em xem qua chút, hehe

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
nếu bác có xe cruze mà dám độ như em thì hãy lên tiếng, chứ mấy cái cruze ra đường gắn mấy món đồ chơi rẻ tiền thì đầy, kakakakaka

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác nên nhớ em đi qua rất nhiều đời xe rồi, honda civic, mazda 3, hyundai genesis, cruze, chevrolet captiva, mercedes E240, nên đối với em mấy cái viền đỏ bác nói không phải là vấn đề lớn, dán decal có nhiêu tiền đâu, không thích thì lột ra, chơi kiều khác, hihih, quan trọng là có dám bỏ hơn 100 triệu độ lên chiếc cruze này không, kakakakaak

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
bác nên nhớ em đi qua rất nhiều đời xe rồi, honda civic, mazda 3, hyundai genesis, cruze, chevrolet captiva, mercedes E240, nên đối với em mấy cái viền đỏ bác nói không phải là vấn đề lớn, dán decal có nhiêu tiền đâu, không thích thì lột ra, chơi kiều khác, hihih, quan trọng là có dám bỏ hơn 100 triệu độ lên chiếc cruze này không, kakakakaak
Nghe bac noi 100tr e chỉ biết cười, e đã chứng kiến nhiều người máu độ xe như Bác nhưng sau vài tháng chán sau đó bán xe luôn , Bác chắc chắn là người tiếp theo. Ko phải ai ken xe mình đẹp là người ta nói thật lòng đâu , nhiều ki quen nhau thân người ta muon lam bac vui hoặc xã giao hay muốn bán cho bác cái gì đó ( nhưng trong đầu thì nói nó độ xe thấy ghê ), e cũng đã từng ken người ta như vậy.

Chỉnh sửa cuối:
CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu
Cafe mưa lất phất cho mát nào, thớt có vẻ nóng dần lên. Bác cafe đường nào mà đậu xe sướng zậy?