Hạng B2
2/3/13
376
30
28
Re: Địa điểm và thời gian chính thức buổi offline ra mắt đồng phục của GMFC - Cruze Club

tai sao lai la ngay mai chu, hix.... trong khi e o nha ca nam aB k chiu lam ak....:(

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Re: Địa điểm và thời gian chính thức buổi offline ra mắt đồng phục của GMFC - Cruze Club

shaynehai nói:
tai sao lai la ngay mai chu, hix.... trong khi e o nha ca nam aB k chiu lam ak....:(
Hóng chiền hềnh trực tiếp nhoé em trai.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

Chậm 1s nói:
Ngày mai là Chủ nhật 28/7 rồi, nôn nao quá. Em cũng vừa đi Châu Đốc về chứ không lỡ kèo ra mắt VCC.
@ Huyquach: Cố gắng ghé tăng hai cũng được, ráng nhé em.
@ Tieuho123: Anh trai cưới vợ 2 mới sao hỏng úp lên, Bách khó lắm không cho đậu kế V2 nó đâu!!! đẹp hơn V2 em nó rồi dìm hàng sao???
@ Suppersoi: Hỏng lẽ đội hình thiếu em Cruze độ nhè nhẹ bks Vũng Tàu thiệt sao?
Hic....hic.....đến giờ này mà Bác YXH ko cho em vào danh sách up date Bác Chậm 1S ơi.....chắc Bác chủ sợ em lại đi xe nổi quá chứ gì
.....YXH an tâm đi , ngày mai em đi 1 cái xe .....nếu đậu cạnh xe Bác thì nó sẽ nổi hơn xe Bác ....về màu sắc lạ....nó sẽ giúp Bác nhớ về 1 người bạn ở xa.....:):):)

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

tieuho123 nói:
Chậm 1s nói:
Ngày mai là Chủ nhật 28/7 rồi, nôn nao quá. Em cũng vừa đi Châu Đốc về chứ không lỡ kèo ra mắt VCC.
@ Huyquach: Cố gắng ghé tăng hai cũng được, ráng nhé em.
@ Tieuho123: Anh trai cưới vợ 2 mới sao hỏng úp lên, Bách khó lắm không cho đậu kế V2 nó đâu!!! đẹp hơn V2 em nó rồi dìm hàng sao???
@ Suppersoi: Hỏng lẽ đội hình thiếu em Cruze độ nhè nhẹ bks Vũng Tàu thiệt sao?
Hic....hic.....đến giờ này mà Bác YXH ko cho em vào danh sách up date Bác Chậm 1S ơi.....chắc Bác chủ sợ em lại đi xe nổi quá chứ gì
.....YXH an tâm đi , ngày mai em đi 1 cái xe .....nếu đậu cạnh xe Bác thì nó sẽ nổi hơn xe Bác ....về màu sắc lạ....nó sẽ giúp Bác nhớ về 1 người bạn ở xa.....:):):)
Anh là khách vip nên khỏi cần cho vào danh sách,anh cứ đi xe thật đẹp,thật nổi để hội Cruze được nhờ tí nè,nhớ nha đừng đi xe bình thường quá hihihihi

Anh thích thì em update ,anh với bác Sonnguyen OSPD em ko update vì cực vip và nhiệt tình roài

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

@ B: nhớ đem theo giấy bút viết kiểm điểm nộp cho Cọp con.
Anh em chuẩn bị lên đường nào. Kakaka

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50

Chúc mừng hội VCC!

Hạng B2
2/3/13
376
30
28

Chậm 1s nói:
shaynehai nói:
Hóng chiền hềnh trực tiếp nhoé em trai.
hong tu sang gio chua thay anh trai ???

Tập Lái
15/1/12
13
1
3

Hóng giề nữa mè hóng.. mấy ảnh leng ken tăng 2 làm j mà còn sức upppp (*.*)