Hạng B2
4/8/04
315
30
28
RE: Offline tổng kết Caravan BMT - ngày 6/9 tại Lan Anh

Trích đoạn: minhtit

Bác nói thêm là bạn anh Phan Nam & vợ chồng chị Diễm anh Hùng xem thế nào. Bác là Thắng đúng không ạ :D

Vâng đúng rồi em tên Thắng bác à vẫn đang làm cho c/ty Schlumberger, có phải lúc đó bác làm cho Petronas không ạ. Nhìn bác em cũng thấy quen quen nhưng cũng không nhớ ra, thiệt tình 2 vợ chồng em trí nhớ kém quá trắc phải bảo bà ấy mua óc heo về bồi bổ quá!!!:D:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@Trentungcayso: Hê hê, em gặp vợ bác từ hồi chuẩn bị cưới bác (năm 94-95) qua vợ chồng anh Hùng (Alex) và chị Diễm (trước là thư ký tổng giám đốc) và anh Nam (trước làm ở Schlumberger trên HCM), lúc đó em làm cho 1 công ty khoan Wilrig (khoan cho BHP). Nick cùa em hồi đó là Quân còi :D. Văn phòng của em nằm ngay cạnh văn phòng Operation Manager của PTSC. Thời gian trôi qua cũng khác lâu rồi, nên vợ bác không nhận ra cũng phải thôi :D

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Chứng tỏ bác Tịt này nhớ dai ghê ,quen bớt đi cho mau lớn .:D.Em chuồn đây .

Hạng B2
4/8/04
315
30
28

@Trentungcayso: Hê hê, em gặp vợ bác từ hồi chuẩn bị cưới bác (năm 94-95) qua vợ chồng anh Hùng (Alex) và chị Diễm (trước là thư ký tổng giám đốc) và anh Nam (trước làm ở Schlumberger trên HCM), lúc đó em làm cho 1 công ty khoan Wilrig (khoan cho BHP). Nick cùa em hồi đó là Quân còi :D. Văn phòng của em nằm ngay cạnh văn phòng Operation Manager của PTSC. Thời gian trôi qua cũng khác lâu rồi, nên vợ bác không nhận ra cũng phải thôi :D

Trước, rất sorry bác vì người quen mà không nhận ra. Sau, bữa nào có dịp lên Sài Gòn vợ chồng em mời GĐ bác, GĐ Alex Hùng và anh Nam gặp mặt để tâm tình sự nha bác. Em thường gặp Alex lắm vì 2 AE vẫn còn làm chung c/ty và bác ấy cũng thích đi dã ngoại và chụp hình nhưng vì thời gian chưa cho phép.
Hẹn gặp lại bác một ngày gần nhất.

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Em thấy giờ vẫn thế có khác mấy nhể [8D]:D:D:D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

HT ơi , bỏ quên đôi dép kìa , chạy gì mà nhanh thế ![8D][8D][8D]

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: khoa

HT ơi , bỏ quên đôi dép kìa , chạy gì mà nhanh thế ![8D][8D][8D]
Em sợ các bác bên hội OSFC rùi ....có chú là đại diện, dạo này trình lên nhanh quá:D

Tập Lái
17/7/08
46
0
0
51
tphcm

ht đâu rồi, sao không thấy tổ chứa offline gì vậy

Hạng D
10/7/08
2.391