Hạng C
11/5/11
532
0
0
Re:Offline với anh em Biên Hòa!

Vicky8298 nói:
Hình trong máy bác Đông ý em ,hehe...mai lại xôm tụ ngay ý mà :D

hình như em thấy các bác chia tay nhau khoảng lúc 3hpm thì phải, ở ngã tư cầu Mới
post hình luôn đi, bác Đông ơi

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41

SUNG nói:
Vicky8298 nói:
Hình trong máy bác Đông ý em ,hehe...mai lại xôm tụ ngay ý mà :D

hình như em thấy các bác chia tay nhau khoảng lúc 3hpm thì phải, ở ngã tư cầu Mới
post hình luôn đi, bác Đông ơi
Đúng rùi bác ...E cũng đang đợi hình của bác Đông đây.:)

Hạng C
31/12/10
558
7
18

ông thần ĐÔNG dìm hàng lâu vậy VICKY e xử lý ổng đi kìa hihihiihi

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41

mrcuibap nói:
ông thần ĐÔNG dìm hàng lâu vậy VICKY e xử lý ổng đi kìa hihihiihi
Chắc đang thẩm du hihi....
otosaigon nói:
Bác Vicky mà lấy chồng thì không biết hội Audi sẽ đi về đâu nhỉ ?? :D
Chùi hội em ai cũng nhiệt tình hết đó nhoa bác.Em lấy chồng là để chống lầy thôi hehe....

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com

Sau chuyến đi từ thiện tại Đồng Tháp ngày 11-12/06/2011, hội AudiFC tiếp tục sứ mệnh: chuyển đến Bện Viện Tâm Thần Biên Hòa và Trung Tâm Nuôi Dưỡng Trẻ Mồ Côi Khuyết Tật Biên Hòa, Đồng Nai số tiền ủng hộ từ thiện của các nhà hảo tâm OS.

Khi vào đến cổng chào Tp. Biên Hòa, bác Cùi Bắp đã đón và dẫn đoàn đến BV Tâm Thần Biên Hòa, Đồng Nai.

1. Sau khi được hướng dẫn các thủ tục, HT Vicky thay mặt hội tặng cho BV số tiền 3 triệu đồng.

2. Do quy định của BV là: không được quay film, chụp hình nên sau khi được đại diện của BV dẫn đoàn đi thăm các khu nội trú của bệnh nhân nam và bệnh nhân nữ, đoàn chụp hình lưu niệm và tiếp tục đi đến điểm thứ 2.

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com

Trước khi đến Trung Tâm Nuôi Dưỡng Trẻ Mồ Côi Khuyết Tật Biên Hòa, thật tình em chỉ nghĩ rằng: trung tâm nuôi dưỡng các em mồ côi và 1 vài em khuyết tật thông thường, nhưng khi vào thăm các em thì em thật sự bị sốc trước hoàn cảnh của các em
3. Các phần quà chúng em mua để tặng cho các em.

Trung tâm hiện đang nuôi dưỡng và chăm sóc cho khoảng 60 em khuyết tật, mồ côi.

Đa số các em đều bị các bệnh liên quan đến não và theo từng giai đoạn của bệnh nhưng đa số các em chỉ sống đến khoảng 12 tuổi mà thôi.
So với 1 số trung tâm nuôi dưỡng trẻ mồ côi mà em đã từng đi thì trung tâm này có nhiều cô chăm sóc các em. Do hoàn cảnh của mỗi em mỗi khác nên BV phân chia các em ra 2 khu vực: khu vực dưới đất dành cho các em bệnh tình nhẹ, có thể đi lại hoặc ngồi được.
4.

5.

6.

7.

8.

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/12/10
558
7
18

đây mới là nơi mà cần nhiều đến sự giúp đỡ của các mạnh thường quân xin các bác có thể hỗ trợ gì cho các bé thì hãy làm xin cám ơn các bác rất nhiều