Hạng C
27/6/04
523
7
28
53
Ratchet (Transformers), a character in the film Transformers 
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=phrvkJx9yXo&feature=related[/tube]

Độ như vậy có được không bác ?????

Hạng C
14/6/09
574
0
16
41
mua humer để đi offroad thôi sao? chạy đi phố hỏng hợp tí nào..:cool:

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Em cũng máu lắm mà chưa đủ đk để đu theo các pác

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
Offroad bằng Hummer
Vulcan4x4 nói:
bác gì hỏi Transformer gọi là gì thì em không biết, chỉ biết loại cản này tên gọi là Bull Dog, lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam. Ngoài ra danh mục độ con Hummer này còn dài lắm, chắc mất ít nhất cũng 2 tháng mới xong.

Độ xe offroad không phải như inox Đức ra gắn mấy tiếng đồng hồ là xong, đủ thứ linh kiện phức tạp, nhiều món lần đầu tiên mới gặp nên hoàn toàn phải dựa vào hướng dẫn của nhà SX, lơ mơ làm sai 1 tí là hậu quả không đỡ được.

Các bác muốn biết thêm chi tiết xin xem qua thớt độ xe offroad em viết mà Nhamtiensinh post cách đây vài hôm, còn rất nhiều mục nữa em chưa có thời gian viết nốt, đành khất lại sau.

hoadat nói:
Mà bác ơi tấm hình này sao hay thế??? Cặp đèn sao giống như...đôi mắt con gì đấy! Tự nhiên hay có chỉnh sửa không vậy bác?

@ Hoadat: Chắc hình này sẽ có thể giải đáp thắc mắc của bác .

Offroad bằng Hummer

Nhìn thèm quá anh minh ơi................
Offroad bằng Hummer

Tập Lái
28/12/07
44
0
0
Hôm nay mới ngó ở đây, quả tiếp nước của Cô ý thật chuẩn, tốc độ hợp lý khiến toàn bộ nước gần như bị đẩy ra xa sau khi đầu xe cắm xuống. Chuẩn!

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
GALLOPER nói:
Hôm nay mới ngó ở đây, quả tiếp nước của Cô ý thật chuẩn, tốc độ hợp lý khiến toàn bộ nước gần như bị đẩy ra xa sau khi đầu xe cắm xuống. Chuẩn!

Bác kết nạp cô ấy vào CLB bơi lội đi:D

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

Bác này nịnh thối quá, cô ta chạy quá nhanh nước tràn cà nắp ca-po mà bác khen như đúng rồi

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
GAZ69 nói:

Bác này nịnh thối quá, cô ta chạy quá nhanh nước tràn cà nắp ca-po mà bác khen như đúng rồi

Bác này nặng lời thế nhỉ. Nước tràn lên nắp ca pô thì sao ạ (sợ ướt kính chăng)? Đi qua vũng lầy phải chạy hơi nhanh để lấy trớn vượt qua là đúng rồi. Tiếp nước phải đạp thắng giảm tốc độ để đầu xe chúi xuống luôn hả bác