Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Re: RE: Offroad cho FFC - Khám phá rừng nguyên sinh hoang dã

pccc_hcm nói:
Em thấy đợt này các bác đi co vẻ ko được nhìu lắm nhỉ. Có em bé vác súng mà các bác ko sợ bị cướp cò à. Liều ăn nhiều

Đi cũng khá đông bác ạ, đa số các bác đi hôm ấy đều máu nên rất vui.
Bác nào còn hình săn đêm thì post lên nhé ...:)
Chuyến đi kết thúc trong sự vui vẻ và hài lòng của tất cả các mem tham gia, nhiều điều mới được khám phá, nhất là dành cho những thành viên nhỏ tuổi .
Cám ơn tất cả các bác đã tham gia và làm nên sự thành công cho chuyến khám phá rừng này, đặc biệt là bà cả bác smith1604 đã lo hậu cần cho đoàn rất chu đáo, bác vuilakhoai với 10 chai ABVui cho đoàn và dành tặng cho đơn vị kiểm lâm, bác help thì quà tặng là 7 đôi giày xịn trị giá 7tr cho các anh kiểm lâm ...

@ALL: em đang có kế hoạch off tổng kết vào Chủ nhật này tại Quán heo mọi nướng ở Trảng Bàng, đặc sản heo mọi rất ngon và dân dã, các bác cho ý kiến nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/3/08
227
4
18

Offroad cho FFC - Khám phá rừng nguyên sinh hoang dã
Phải chổ nầy không bác F1

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

F1racer nói:
pccc_hcm nói:
Em thấy đợt này các bác đi co vẻ ko được nhìu lắm nhỉ. Có em bé vác súng mà các bác ko sợ bị cướp cò à. Liều ăn nhiều

Đi cũng khá đông bác ạ, đa số các bác đi hôm ấy đều máu nên rất vui.
Bác nào còn hình săn đêm thì post lên nhé ...:)
Chuyến đi kết thúc trong sự vui vẻ và hài lòng của tất cả các mem tham gia, nhiều điều mới được khám phá, nhất là dành cho những thành viên nhỏ tuổi .
Cám ơn tất cả các bác đã tham gia và làm nên sự thành công cho chuyến khám phá rừng này, đặc biệt là bà cả bác smith1604 đã lo hậu cần cho đoàn rất chu đáo, bác vuilakhoai với 10 chai ABVui cho đoàn và dành tặng cho đơn vị kiểm lâm, bác help thì quà tặng là 7 đôi giày xịn trị giá 7tr cho các anh kiểm lâm ...
CN này anh phải đi Long Xuyên rồi,sẽ cố gắng về sớm để nhậu hóng chuyện đi săn chứ nhỉ?
Bác help bữa nào tặng giày em đi.

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

Cho ngày giờ cụ thể đi HT ơi ??? Ún AMAVUI nhé các bác ?

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113

DickLau nói:
CN này anh phải đi Long Xuyên rồi,sẽ cố gắng về sớm để nhậu hóng chuyện đi săn chứ nhỉ?
Bác help bữa nào tặng giày em đi.

@Dicklau : Ok bác ơi, em thì lại khoái cá của bác câu , hay bữa nào em với bác trao đổi sản phẩm nhi?:D