Hạng B1
1/10/08
59
0
6
Em không port được hình rồi, có bác nào port được e gửi mail bác up giúp em với

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113
vitara red nói:
Báo cáo các bác em up một số ảnh đường đi lên để tham khảo, đây là offroad thực sự đấy ah, khuyến cáo phải có thêm xà beng, xẻng, ván và bơm hơi dự phòng. Em sẽ mượn mấy sợi cáp bạt để kéo đá, kéo xe. Do máy em hết pin chỉ chụp được nửa đường nên khách sạn sẽ do bác trentungcayso đi cùng em port. Cuối đường ra quốc lộ là một nhà dân có quán bán hàng, em đã đàm phán dỡ cổng (cổng tre) cho xe qua và uống beer hoặc giải khát cuối chặng.
Nhớ đem theo bơm hơi nha mấy bác, rất cần khi off ...cát mềm (đồi cát).

Hạng B1
1/10/08
59
0
6
Bác bồ câu về chưa ah? Không biết bác xuất ngoại về có mang theo mấy chai nằm trong túi nilon hút chân không của sân bay không ah?

Hạng B2
17/2/09
164
0
0
bugi nói:
vitara red nói:
Báo cáo các bác em up một số ảnh đường đi lên để tham khảo, đây là offroad thực sự đấy ah, khuyến cáo phải có thêm xà beng, xẻng, ván và bơm hơi dự phòng. Em sẽ mượn mấy sợi cáp bạt để kéo đá, kéo xe. Do máy em hết pin chỉ chụp được nửa đường nên khách sạn sẽ do bác trentungcayso đi cùng em port. Cuối đường ra quốc lộ là một nhà dân có quán bán hàng, em đã đàm phán dỡ cổng (cổng tre) cho xe qua và uống beer hoặc giải khát cuối chặng.
Nhớ đem theo bơm hơi nha mấy bác, rất cần khi off ...cát mềm (đồi cát).

Các bác khéo lo quá, bác FJ-Cruiser đã có tời rồi, cần gì dây cáp.
Cũng chẳng cần bơm hơi làm gì, vì tời của bác FJ cũng có thể bơm luôn rồi.

Hạng B2
17/2/09
164
0
0
Bác nào ở SG ngày mai đi thì cho em xin số đt để tiện liên lạc nhé.
Em ở Q9, số đt của em: 0937698879, Quang.

Tập Lái
25/3/08
39
11
8
Dmax One nói:
Các bác khéo lo quá, bác FJ-Cruiser đã có tời rồi, cần gì dây cáp.
Cũng chẳng cần bơm hơi làm gì, vì tời của bác FJ cũng có thể bơm luôn rồi.

Chúc mừng các bác VIT SaiGon sắp có chuyến đi hoành tráng, nghe tin bác VITARA RED tả về đường đi là em thấy cũng gian nan đấy, các bác nên chuẩn bị thật kỹ, đồ tời kéo cáng nhiều càng tốt, không nên chỉ dựa vào một hai xe, đi offroad, khi vào những cung đường độc đạo không thể quay xe ra cứu nhau được chỉ có những xe đi ngay sát xe bị nạn mới tương trợ được, lúc đó mới thấy sự chuẩn bị kỹ càng đáng quý như nào.

Chúc các bác đi vui vẻ, an toàn, chuọ thật nhiều ảnh về cho anh em chiêm ngưỡng nhé.

Hạng B1
1/10/08
59
0
6
gatre76 nói:
đội hình ngày mai xuat phát như thế nào hả các bác ?

Chắc chưa có bác bồ câu thì bác gatre76 setup và thống nhất doi hình để mọi người đi cùng ah.