Thảo Luận Ôi, Subaru box

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Bác KHOAVAN hỏi khó quá !!!

Những ai như em - thích Legacy thì dĩ nhiên sẽ thấy nó hấp dẫn
, còn những ai thích thương hiệu khác thì sẽ thấy nó bình thường như bao chiếc xe khác, chưa kể giá cao chót vót...

Còn hấp dẫn chỗ nào ư? Em thích cái form, nội thất + đồ chơi, kết cấu khung sườn, cái máy boxer, cái AWR, cái SI-DRIVE, cái turbo, cái thương hiệu, còn gì nữa kg nhỉ...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Sẵn đây em xin thỉnh giáo cao kiến của bác long_pro, có gì bác góp ý dùm em với.

Em thấy trên web của subaru japan ( thì bên đó có phiên bản legacy b4. Không biết xe nhập về VN có giống được các phiên bản này kg nhỉ? Chưa kể các package kèm theo. Em nhận thấy hình như tất cả các bản 2.5GT bên ấy đều xài mâm 18'', dvd nhìn đẹp hơn xe về vn (như em đã từng trình bày với bác).

Em kg biết tiếng Nhật nên kg thể sure hết tất cả các thông tin là chính xác ạ, chỉ nhìn hình thôi
.

Hạng B2
5/11/10
144
4
0
36
Hochiminh City
Chào bác duypd,
Riêng ở thị trường Nhật thì mẫu xe Legacy 2.5 GT được hãng độ STi nâng cấp thành phiên bản B4 2.5 GT tS (tS viết tắt của Tuned by STi)
Một số chi tiết được độ có thể kể ra như lip spoiler trước, subtle deckled spoiler sau, mâm hợp kim đặc biệt 18-inch, lốp 225/45, hệ thống sport exhaust, hệ thống treo Bilstein, vân vân và vân vân... B4 là sản phẩm độ Legacy 2.5 GT.
Còn về xe ko độ, có 2 options cho bác lựa chọn, đó là Legacy 2.5 GT như xe bên em đang bán, và phiên bản GT Sport package với mâm 18, màn hình LCD theo xe của chính nhà máy. Tất nhiên, xe này em nhập bên Mỹ khi khách hàng yêu cầu. ^^
Thị trường nào, xe nào, options nào thì mình theo chính sách của nhà máy và dealer. Còn những vấn đề khác thì như em đã nói bác ạ!
Em cảm ơn bác!

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Thanks bác long_pro nhiều lém ợ.Có thêm thông tin tham khảo. hehehe...

Chắc là sẽ được marked helpful info!

Tập Lái
31/12/10
21
0
1
duypd nói:
Bác KHOAVAN hỏi khó quá !!!

Những ai như em - thích Legacy thì dĩ nhiên sẽ thấy nó hấp dẫn
, còn những ai thích thương hiệu khác thì sẽ thấy nó bình thường như bao chiếc xe khác, chưa kể giá cao chót vót...

Còn hấp dẫn chỗ nào ư? Em thích cái form, nội thất + đồ chơi, kết cấu khung sườn, cái máy boxer, cái AWR, cái SI-DRIVE, cái turbo, cái thương hiệu, còn gì nữa kg nhỉ...
tuyêt vời khi cầm lái và thích quá đi mất. tôi nghĩ cảm giác lái sẽ vô đối dòng sedan giá từ 80K đến 90k trên thị trường.

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Cảm giác lái thì bác nên phỏng vấn bác long_pro với bác KHOAVAN ợ!

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Các bác subaru chịu khó vào thường xuyên update thêm thông tin cho những người như em có thêm có thêm kiến thức cập nhật về subaru. Chứ để box chết trông buồn thế!

Em nghĩ việc này ít nhiều cũng sẽ hỗ trợ việc sales của các bác chứ ạ!