• Total voters
    32
Diem Huynh nói:
Này nhé, BFC thắng SFCFFC thắng BFC, vậy suy ra FFC có thể thắng SFC ;)
(nếu thể lực ko suy yếu khi vào trận chung kết :(:().

Hy vọng thời gian tới FFC ngoài việc luyện Chivas, sẽ năng luyện tập bóng đá cả về kỹ thuật, chiến thuật và thể lực để Giải lần II xin lại cái cúp mà SFC đang giữ hộ ;):D

hay không bằng hên.... đi đâu cũng thấy mọi người hối tiếc về cái hên của mình

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/1/10
205
0
0
hp67 nói:
petihon91 nói:
trận hay nhất của các bác là trận đấu với Bim đấy
bác nhận xét chính xác đấy .

Khi nào đội em đá bác nhớ ủng hộ đội bạn nhe bác :D

Úi úi, lúc sau các bác có CG mới nên " có trăng quên đèn" nhá

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Vô Địch
43% (14) Hạng Nhì
21% (7) Hạng Ba
15% (5) Giải Phong Cách
18% (6) <h3> Total Votes: 32 </h3> Nhận định của giới chuyên môn cũng như các bác yêu, quan tâm đến đội bóng FFC đã kết thúc ngay khi giải đấu bắt đầu.
Kết quả chung cuộc FFC đã có chiến thắng nhẹ với vị trí nhì trong tất cả các đội tham gia. Chúc mừng FFC ở vị trí hiện tại cùng phong cách chơi tuyệt vời. Hy vọng ở những mùa giải tiếp theo.
Tổng cộng số người tham gia bình chọn là 32 người.
1. Vị trí vô địch: Có 14 thành viên bình chọn. Xin cám ơn các bác đã dành tất cả tình cảm cho FFC. Hy vọng mùa tới FFC sẽ có kết quả tốt hơn nữa để không phụ lòng mong đợi.

2. Vị trí hạng nhì: 7 thành viên dự đoán vị trí này. Xin chúc mừng các bác đã có đôi mắt cũng như sự đánh giá tinh tế. Chuyên gia bậc thầy về bóng đá là đây:D
3. Vị trí hạng 3: Có 5 thành viên dự đoán nhường cho FFC vị trí hạng 3 tại giải. Đa phần người bình chọn FFC ở vị trí này là những chân sút ở đội bạn với vị trí thấp hơn hạng nhì:):). Xin chia buồn cùng các bác cũng như chia vui cùng FFC. Một số bác đánh giá thấp FFC cũng như xem thường đội bạn nên đành nhận vị trí thấp hơn sau khi đã định vị FFC ở vị trí này:D
Hy vọng gặp lại các bạn:)
4. Giải phong cách: Ở giải thưởng này. 6 Bác đã dành tình cảm cho FFC cũng như mong đợi đội bóng FFC cống hiến những trận cầu nảy lửa cũng như lối chơi thuyết phục. Hy vọng FFC ở vị trí hạng nhì + những gì đã cống hiến cũng đem lại giải Phong cách trong lòng khán giả

Xin cám ơn tất cả các bác đã tham gia bình chọn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
chevol nói:
Chúc mừng đội FFC đoạt Huy chương bạc, cảm ơn các bác đã nhường cho SFC Vô địch. Chào các bác

Cái này bác Chevol phát biểu với tu cách cá nhân nha ... Thay mặt ban kỷ luật của SFC em xin thông báo :vụ việc này sẽ sớm được kiểm điểm nghiêm túc trong thời gian tới .

Hạng C
21/4/07
992
133
43
manhodessa nói:
chevol nói:
Chúc mừng đội FFC đoạt Huy chương bạc, cảm ơn các bác đã nhường cho SFC Vô địch. Chào các bác

Cái này bác Chevol phát biểu với tu cách cá nhân nha ... Thay mặt ban kỷ luật của SFC em xin thông báo :vụ việc này sẽ sớm được kiểm điểm nghiêm túc trong thời gian tới .

Làm tới luôn đi bác mạnh
"cảm ơn các bác đã nhường cho SFC Vô địch"là sao