Hạng D
16/3/09
3.297
52.179
113
www.tet.com
Nhà ông Nội em ngày xưa ở đường Ngô Quyền, số 11a đường Ngô Quyền, sau này về hưu ông của em trả nhà cho NN. Thỉnh thoảng em cũng ra lại Quảng Ngãi chơi. Em ở Đức Phổ.
Khúc nào , nhà làm gì. 116 ngô quyền đây.

Hạng C
17/7/11
850
1.183
93
Khúc nào , nhà làm gì. 116 ngô quyền đây.
Nhà ông Nội đối diện nhà ông già người Hoa, cách nhà thờ Tạ Hoàng 01 căn. Căn nhà này bây giờ là nhà tập thể rồi. Ông nội em trước đây là Bác sĩ Bệnh viện Điều Dưỡng Quảng Ngãi. Từ đường Lê Trung Đình đi thẳng xuống hướng biển thì nó ở bên tay trái.
Từ nhà ông của em đi vài bước nữa theo hướng về cầu Trà Khúc là đến tiệm bánh xèo ngay ngã ba đường Ngô Quyền với đường gì em quên mất tên, Tết rồi em có ghé tiệm này ăn bánh xèo.

Nếu bác Vũ ở số 116 Ngô Quyền chắc là gần Ngã tư Ngô Quyền và Lê Trung Đình.

Hạng D
16/3/09
3.297
52.179
113
www.tet.com
Nhà ông Nội đối diện nhà ông già người Hoa, cách nhà thờ Tạ Hoàng 01 căn. Căn nhà này bây giờ là nhà tập thể rồi. Ông nội em trước đây là Bác sĩ Bệnh viện Điều Dưỡng Quảng Ngãi. Từ đường Lê Trung Đình đi thẳng xuống hướng biển thì nó ở bên tay trái.
Từ nhà ông của em đi vài bước nữa theo hướng về cầu Trà Khúc là đến tiệm bánh xèo ngay ngã ba đường Ngô Quyền với đường gì em quên mất tên, Tết rồi em có ghé tiệm này ăn bánh xèo.

Nếu bác Vũ ở số 116 Ngô Quyền chắc là gần Ngã tư Ngô Quyền và Lê Trung Đình.
Nguyễn nghiêm ngô quyền

Hạng B1
29/10/07
52
24
8
45
Tphcm
Chào, em ở thị trấn Sơn Tịnh, rất vui được giao lưu với các Anh em
Hiện tại làm ở q10.
Cảm ơn

Hạng B2
9/12/12
137
120
43
duydo.me
Thớt này không hoạt động nữa ạ?
Có em đây bác, mới phát hiện thớt này :D

Em dân Quảng Ngãi đây (cụ thể là Tịnh Ấn Tây, Sơn Tịnh), hiện đang ở SG. Khi nào có hội hè gì cho em hay với nhé, anh em gặp nhau giao lưu cho vui ;-)

Hạng B2
16/8/11
332
286
63
Có em đây bác, mới phát hiện thớt này :D

Em dân Quảng Ngãi đây (cụ thể là Tịnh Ấn Tây, Sơn Tịnh), hiện đang ở SG. Khi nào có hội hè gì cho em hay với nhé, anh em gặp nhau giao lưu cho vui ;-)
Ha, e ở Quảng Ngãi bác ơi. E làm dịch vụ spa xế hộp tận nhà ạ. Cũng thích giao lưu này kia nhưng ở ngoài mình cũng ko mấy ai mặn mà