Hạng B2
8/2/08
473
7
16
Re:Mời các bác Quảng Trị điẻm danh

Món bánh canh cá lóc Huế địa chỉ ở đâu mấy bác?

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn

Hướng từ ĐN-Huế, Bác rẽ phải đường Bà Triệu, qua Big C, qua 1 ngã tư bác nhìn bên trái, có 1 quán 3 mẹ con bán, em thấy ăn ngon lắm, em mới ăn xong lúc nãy, hihi, mà quên mất tên quán. Bác lưu ý 3 mẹ con xinh gái lắm:D

Hạng B2
7/1/11
366
5
18
Quảng Trị

tu nhi nói:
Vậy còn cửa Việt thì sao bác?
vinhlinh123 nói:
Ái chà chà.Báo cho bác Hà Sonata là biển cửa tùng bữa này toe như cái bông rồi.Người ta xây cái cầu bắc qua gio linh làm cát bị sụt.Bãi tắm h sâu như là vực giữa đại dương kìa.Em về cửa tùng chỉ có ăn nhậu thôi chứ mà có giết em em cũng không tắm.À nếu mà tắm hơi matxa thì chắc có đấy hihi
Biển Cửa Việt thì cũng được nhưng mà cũng thường thôi.Cơ bản là Nữ hoàng của các bãi tắm Cửa tùng kìa.Không biết mấy bác ở xa có biết câu này.Cửa Tùng sống vỗ dập dồn.Cái chi cũng có mà cái ... thì không.
Bữa này thì cái gì cũng không có hết.Mà ... thì nhiều vô kể.Đúng là thương cho cửa tùng 1 thời ghê

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Buồn nhỉ,cái gì du lịch nhúng tay vào là hư cái đó.Cám ơn bác
vinhlinh123 nói:
tu nhi nói:
Vậy còn cửa Việt thì sao bác?
vinhlinh123 nói:
Ái chà chà.Báo cho bác Hà Sonata là biển cửa tùng bữa này toe như cái bông rồi.Người ta xây cái cầu bắc qua gio linh làm cát bị sụt.Bãi tắm h sâu như là vực giữa đại dương kìa.Em về cửa tùng chỉ có ăn nhậu thôi chứ mà có giết em em cũng không tắm.À nếu mà tắm hơi matxa thì chắc có đấy hihi
Biển Cửa Việt thì cũng được nhưng mà cũng thường thôi.Cơ bản là Nữ hoàng của các bãi tắm Cửa tùng kìa.Không biết mấy bác ở xa có biết câu này.Cửa Tùng sống vỗ dập dồn.Cái chi cũng có mà cái ... thì không.
Bữa này thì cái gì cũng không có hết.Mà ... thì nhiều vô kể.Đúng là thương cho cửa tùng 1 thời ghê

Hạng B2
7/1/11
366
5
18
Quảng Trị

Nhưng chắc rồi tỉnh sẽ cho quy hoạch lại.Cứ hi vọng là như thế.Vì chưa chắc quy hoạch đã tốt hơn là giử nguyên hiện trạng.

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Quảng trị dã chẳng có gì,vậy mà không biết giữ gìn bác nhỉ

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Có em gộc Quảng Trị đây, em sinh ra ở Vĩnh Linh, quê nội em đi bộ ra Cửa Tùng được, còn quê mạ em ở Đông Hà. Em theo ba mạ ra bắc từ nhỏ xíu khi còn chưa biết nói, lớn lên thì... tùm lum chỗ, tùy theo ông bà già "di chuyển":D. Thành người (cũng có thể là ngợm:D) ở Liên xô. Hiện định cư ở SG.

Em trở về Quảng Trị được mấy lần rồi, từ khi biết chạy xe thì năm nào cũng về mặc dù ở quê ko còn bà con gần nữa. Một nửa ở HN và một nửa thì qua bển rồi:D. Hân hạnh làm quen với Osers thích cháo bột cá tràu ạ!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.401
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

NắngSG nói:
Có em gộc Quảng Trị đây, em sinh ra ở Vĩnh Linh, quê nội em đi bộ ra Cửa Tùng được, còn quê mạ em ở Đông Hà. Em theo ba mạ ra bắc từ nhỏ xíu khi còn chưa biết nói, lớn lên thì... tùm lum chỗ, tùy theo ông bà già "di chuyển":D. Thành người (cũng có thể là ngợm:D) ở Liên xô. Hiện định cư ở SG.

Em trở về Quảng Trị được mấy lần rồi, từ khi biết chạy xe thì năm nào cũng về mặc dù ở quê ko còn bà con gần nữa. Một nửa ở HN và một nửa thì qua bển rồi:D. Hân hạnh làm quen với Osers thích cháo bột cá tràu ạ!
Chà ... coi chừng bọ mạ chúng ta quen nhau nghe mợ NắngSG ơi! "Quan hệ gia đình và lịch sử bản thân" chị em mình sao giống nhau thế chứ? Để gặp nhau mình nói tên bọ mạ coi có quen không hỉ?