Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Thưa các bác các mợ,
Theo thông lệ hết mỗi nhiệm kì thì chúng ta sẽ đề cử HT, HP, nhiệm kì 2013-2014, ban lãnh đạn xóm đã thống nhất cơ cấu bác POLTS là HT cho nhiệm kì mới. Bên cạnh đó chúng ta sáng suốt đề cử thêm 3 HP cho nhiệm kì mới để chung tay góp sức cùng HT xây dựng XNL thành 1 chi hội vững mạnh trong OS.
Mặc dù còn 3 tháng nữa HT mới hết nhiệm kì, nhưng Do đặc thù XNL chúng ta, e mạo muội mở thớt xin ý kiến đề cử của toàn xóm trước 3 tháng để chúng ta có thời gian sáng suốt lựa chọn những bác thực sự có năng lực và toàn tâm, toàn ý kết nối và xây dựng xóm.
Thời gian đề cử sẽ là hết ngày 29/12/2012, e sẽ tập hợp tất cả các ý kiến, đề cử của cả xóm để chọn ra 3 gương mặt xuất sắc nhất , 3 gương mặt được nhìu đề cử nhất làm CHP XNL nhiệm kì 2013-2014
Mời các bác, các mợ đề cử theo mẫu sau:
1:Bác/mợ: xxx
2:bác/ mợ:yyy
3:bác/mợ:zzz

Mong nhận đc sự đóng góp của các bác, các mợ.

Thay mặt HT, cảm ơn sự đóng góp quý báu của xóm.

Thân,

QUYVIP

P/s: topic này chỉ nhận danh sách đề cử theo đúng mẫu trên, tất cả các bài 88 e sẽ xoá. Mong các bác, các mợ thông cảm.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Ơ, lạ chưa kìa, chưa có văn bản thôi, chứ mọi người vẫn thống nhất là Quyvip sẽ là HP miễn nhiệm kỳ (tức là cứ làm dài dài mà). Nếu cần thêm một HP nữa, em xin bầu bác KAC.
1/ Quyvip

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
HP do hội trưởng đề xuất.
Bác cứ an tâm làm nhiệm vụ nhá nhá :D
Ráng đợi ý kiến bác tân HT đi nhoen ;)

Last edited by a moderator:
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
HT,: Hp là do HT đề xuất nhưng theo tình hình quan điểm của xóm hiện nay thì theo ngu ý của e chúng ta cứ nên dân chủ bình bầu, rồi dựa vô đó Ht sẽ xem xét đến bác nào có nhiều sự ủng hộ và đặc biệt là phong bì dày thì sẽ đưa lên làm HP. Như vậy thì HP và mới sẽ có nhận được nhiều sự ủng hộ từ các thành viên hơn.
U: E kiếm đủ rồi, làm dài dài nữa thành đại gia thì chít:D

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn
Bác Quyvip lạ thật, mới nhậm chức đây đã manh nha "tháo chạy". Bác Giá kia đến tuổi về hưu vẫn chưa về hưu kìa.

Em vẫn đề cử bác làm thêm 1, 2 nhiệm kỳ nữa :)

26/7/10
1.793
2
0
@ QuyVip : việc hệ trọng này nên đưa vào room .
@HT & HP đương nhiệm còn 2 việc cần phải làm ngay trong nhiệm kỳ này , mong các Bác mạnh dạn và dũng cảm thực hiện ngay đừng để dồn trọng trách cho BĐH mới:
1/ Quý hồ tinh , bất quý hồ đa.
2/ Thiết lập lại thành phần được phép tham gia vào phòng kín cho đúng với công năng và ý nghĩa của nó .

Hạng D
4/9/07
1.453
702
113
Bờ bến lạ
Hót nhỉ ? Em đăng kí làm dân đen, đề nghị bác Bồn bồn làm HT còn các hội phó thì tùy ạ !
HT : Polt
@Polt : Nhớ dẫn em đi spa nhóe !

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
HP Quỷ chưa lên được Bim hay Mer thì k đc từ chức nhoá, k nghe là a ....xoã xoã.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@Tuan13a1: bác dùng từ vui quá: "manh nha tháo chạy"!!!! không lẽ phải cho HP vài hèo vì tội trốn chạy (đe dọa) gây hậu quả nghiêm trọng???
Mothich ơi, xem lại sổ sách xem HP có nhập nhằng khỏan nào không giải trình nổi, tự cắn rứt lương tâm, đòi hạ cánh an toàn không ấy nhỉ, nghi ngờ nghi ngờ có động cơ không trong sáng!

Status
Không mở trả lời sau này.