clc
Tập Lái
13/1/16
27
22
3
AI chỉ có các dụng khi giải quyết vấn đề nhiều dữ liệu lớn. Ví dụ các bác mua hàng trên Amazon nó có cả trăm triệu sản phẩm, user thường không tìm nổi nên nó mới cần AI để đưa ra sản phẩm phù hợp.

Khi các bác mua xe,tùy vào nhu cầu thì số xe phù hợp chỉ đếm trên đầu ngón tay, vậy dùng AI làm gì?

Hơn nữa, nếu mua xe cũ thì cần phải có độ tin tưởng. AI có thông minh cỡ nào cũng không trả lời được xe đó có còn đáng tin cậy hay không.

Hạng C
29/7/18
519
172
58
31
Hồ Chí Minh
xetot.com
web mua bán kiểu này thì cần mợ gì AI. chẳng qua là thông tin có thể nhiều hơn các web khác 1 chút chứ chức năng thì cũng chẳng có gì mới mẻ, cuối cùng giá vẫn là giá niêm yết của đại lý và chỉ là kiếm mối cho sale tư vấn để ăn hoa hồng --> làm cho giá xe ngày càng mắc thêm.
Nói thiệt chứ mua cái xe vài trăm triệu đi lên đi xuống chục cái đại lý sờ cờ lờ vờ con xe đủ kiểu muốn trầy sơn mà về còn đắn đo nổ não huống gì chỉ xem thông tin trên web mà ra quyết định thì 1 là đại gia 2 là đại ca!
bác này nói kỳ, bác không tìm hiểu thông tin xe trên mạng thì bác ra ngoài showroom cho mấy sale làm thịt ah. Hay bác ra ngoài đó mấy sale nói gì bác nghe đấy? Chức năng xe thì tất cả chí gói gọn là giới thiệu xe, giá bán ... chứ có gì khác nữa bác.

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
Chức năng xe thì tất cả chí gói gọn là giới thiệu xe, giá bán ... chứ có gì khác nữa bác.
Vậy thì cần dek gì AI nhỉ? mà mấy cái đó cũng ko phải trang web nào cũng tham khảo được, mình thì muốn xem xe gì thì vào trang web chính thức của hãng đó xem. Nếu còn lăn tăn thông số thì gọi điện hỏi nhân viên. Còn ra showroom là chỉ để xác nhận các thông số đã tìm hiểu.
Còn chốt sổ, em không bao giờ đến showroom. Khi chốt được sổ thì em mới đến showroom lái xe về.

À quên, bác vào lại trang otonhanh.vn thử xem, sao em không vào được nữa nhỉ?