Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Chuyến này sau khi về có nhiều việc quá nên không có time tường thuật lại cho các bác, với lại cảnh đẹp nhiều nên tập trung bắn phá phong cảnh nên ít hình ảnh về mấy em chân dài Paj, có mấy tấm up trước các bác ném chơi
đây, đường từ Măng đen về Qui nhơn, đường chỉ có 2 ta. đường 2 lane, mỗi con chạy một lane cho nó tiện, chạy mệt ta ngừng ta nghĩ
Pajero - off Buôn Ma Thuột 6,7,8/10

Thằng nài chiếc 216.16 đây các Bác

Mới thiết kế cái logo capo

Sau 16/10 nhé. ngày cụ thể thì các bác lên chương trình. em tạm tính
Ngày 1: Khởi hành từ Sì phố đên BMT Các bác tự thu xếp. Tối nghỉ ngơi và giao lưu tại Tp.BMT (đề xuất điểm: https://mytour.vn/location/8397-hanh-trinh-kham-pha-buon-ako-dhong-buon-ma-thuot.html, https://www.youtube.com/watch?v=TQLJybnj4LY)
Ngày 2:
- Chặng 1 (Di chuyển khoẳng 50km): Sáng cafe, ăn sáng sau đó di chuyển vào khu vực vùng đệm vườn quốc gia YOKĐON ( Bán kính 10km quanh khu DL Buôn Đôn có thể Câu cá sông, tắm tiên, nướng cá và các thứ có thể đốt lửa để nướng ---> ăn trưa tại đây.
Chặng 2 (Di chuyển khoẳng 70km): Di chuyển từ Vườn quốc gia vô thăm Đồn Biên phòng, tại đây sẽ bố trí ăn chiều giao lưu với các đồng chí Biên phòng. đêm sẽ ở lại và Cùng mắc võng trên rừng trường sơn ...... đến sáng.
Ngày 3 (Di chuyển khoẳng 120km): Di chuyển từ khu vực Đồn Biên phòng về lại Tp.BMT
Ngày 4...5...6.... Các Bác góp ý tiếp.
P/S: Post tấm hình để nâng cao tinh thần tập thể

• Like
Reactions: coaltrung
Hạng C
22/8/13
557
504
63
Kỳ này chắc e phải hạ quyết tâm đu đeo 2 ngày, qua hội ngộ bác Bình mới được.

• Like
Reactions: coaltrung
Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Sau 16/10 nhé. ngày cụ thể thì các bác lên chương trình. em tạm tính
Ngày 1: Khởi hành từ Sì phố đên BMT Các bác tự thu xếp. Tối nghỉ ngơi và giao lưu tại Tp.BMT (đề xuất điểm: https://mytour.vn/location/8397-hanh-trinh-kham-pha-buon-ako-dhong-buon-ma-thuot.html, https://www.youtube.com/watch?v=TQLJybnj4LY)
Ngày 2:
- Chặng 1 (Di chuyển khoẳng 50km): Sáng cafe, ăn sáng sau đó di chuyển vào khu vực vùng đệm vườn quốc gia YOKĐON ( Bán kính 10km quanh khu DL Buôn Đôn có thể Câu cá sông, tắm tiên, nướng cá và các thứ có thể đốt lửa để nướng ---> ăn trưa tại đây.
Chặng 2 (Di chuyển khoẳng 70km): Di chuyển từ Vườn quốc gia vô thăm Đồn Biên phòng, tại đây sẽ bố trí ăn chiều giao lưu với các đồng chí Biên phòng. đêm sẽ ở lại và Cùng mắc võng trên rừng trường sơn ...... đến sáng.
Ngày 3 (Di chuyển khoẳng 120km): Di chuyển từ khu vực Đồn Biên phòng về lại Tp.BMT
Ngày 4...5...6.... Các Bác góp ý tiếp.
P/S: Post tấm hình để nâng cao tinh thần tập thể
View attachment 806987
chết mịa, set kèo 13,14,15/10 rồi k dc hả Bình? chiều 13 đoàn đi, chắc chỉ 1 paj và 1 land thôi, kỳ này có con paj dữ hơn nên cho 216.16 ở nhà nghĩ ngơi. Tuần sau 15 kẹt hết rồi.
về Chương trình chắc chỉ đi ngắn ngày thôi. chiều 13 đoàn đi, đến BMT chắc khuya nên k chơi dc để dành sức cho hôm sau ( tránh trường hợp như lần trước sáng ra cấp cứu hết :) ). Hôm sau theo kế hoạch bác Bình. Sáng 15 đoàn rút về.
Kỳ này chắc e phải hạ quyết tâm đu đeo 2 ngày, qua hội ngộ bác Bình mới được.
chắc chắn bác phải qua rồi, không qua đừng có hối hặn nhé! :)

chết mịa, set kèo 13,14,15/10 rồi k dc hả Bình? chiều 13 đoàn đi, chắc chỉ 1 paj và 1 land thôi, kỳ này có con paj dữ hơn nên cho 216.16 ở nhà nghĩ ngơi. Tuần sau 15 kẹt hết rồi.
về Chương trình chắc chỉ đi ngắn ngày thôi. chiều 13 đoàn đi, đến BMT chắc khuya nên k chơi dc để dành sức cho hôm sau ( tránh trường hợp như lần trước sáng ra cấp cứu hết :) ). Hôm sau theo kế hoạch bác Bình. Sáng 15 đoàn rút về.

Èo. Sau 16/10 mới vào rừng mắc võng được bác ơi. Khong thì để em hỏi ở tuấn đầu tháng 10 chứ 13-15 là kẹt rùi.

Update chương trình lại từ ngày 6/10 --> 8/10 nhé.
Các bác cho ý kiến