Hạng B2
14/4/07
198
2.324
93
Em đang dùng phần mềm TVC version 3.12 để chuyển file phim từ dĩa nén sang file 3gp để xem trên điện thoại, có bác nào giúp em cái này được không: Những file có dung lượng nhỏ thì em chuyển ok nhưng nhưng file lớn (khoảng 1GB) thì không chuyển được, chỉ chuyển được khoảng 100 MB thì nó đứng.
Với hiện tượng trên thì em không biết đây có phải là giới hạn của phần mền này hay cần phải có thao tác nào nữa để thực hiện việc converte những file lớn? Cám ơn các bác trước nhé!!!

Hạng B1
6/8/08
72
1
6
Các bác nào có phần mềm chuyển đổi file.DAV sang MP4 không cho em xin với. Tks.:D

Hạng B2
14/4/07
198
2.324
93
Cảm ơn bác tuandq, em download được rồi và bác có thương thì thương cho chót, hehe, bác cho em cd key luôn nha bác, thanks bác nhiều nhé!!

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Chào các bác. Mình đang cần vụ này nên mới moi thớt này lên để hỏi:

- File MP4 có bao nhiêu định dạng, có cách nào phân biệt được?
- TRước đây mình dùng Youtube downloader để load về dạng file MP4, đưa vào đầu DVD Tung cửa có đọc thẻ SD thì chạy được. Sau gần đây chương trình này yêu cầu update, sau đó download cũng dạng MP4 nhưng đưa vào đầu DVD này không đọc được.

Bác giúp vụ này gấp (hổm rày bực mình quá)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
vụ này hình như bác Gentledog khá rành đó bác, chờ thêm ít thời gian hoặc bác PM cho bác ấy xem sao nhỉ.

Hạng B2
22/11/06
419
31
28
jackson nói:
Em đang dùng phần mềm TVC version 3.12 để chuyển file phim từ dĩa nén sang file 3gp để xem trên điện thoại, có bác nào giúp em cái này được không: Những file có dung lượng nhỏ thì em chuyển ok nhưng nhưng file lớn (khoảng 1GB) thì không chuyển được, chỉ chuyển được khoảng 100 MB thì nó đứng.
Với hiện tượng trên thì em không biết đây có phải là giới hạn của phần mền này hay cần phải có thao tác nào nữa để thực hiện việc converte những file lớn? Cám ơn các bác trước nhé!!!
Cái này đòi hòi cấu hình máy bác phải cao, dung lượng ổ cứng còn trống nhiều