Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em đang có thông tin 1 con 320i F30 LCI 2016 odo chỉ 1000 và giá tiết kiệm hơn 100 chai so với mua xe mới (còn dư để độ xe). Bác nào cần kiếm xe lướt như mới inb e đưa số :)

• Like
Reactions: duchuy147258
Tập Lái
26/9/14
41
16
8
33
Nếu đã yêu rồi thì nên cưới đi bác chủ ạ. Chứ mà xuống cam or mazda gì đó thì đừng nha bác.

thực ra em chưa biết là yêu em nào nữa, đau lòng quá

Thích thì nhích thôi bác chủ. Mua xe tầm tiền mình là ok rồi, khg cần cao cấp lắm đâu. Chơi xe riết cũng chán à vì VN đường xá thì đông, xấu mà đi chơi cũng biết đi đâu ngoài mấy tụ điểm cũ rít. Cân nhắc mua xe cho tiện mình dc òi.

dạ mỗi xe mỗi cái hay riêng nên khó bác à ^^

Cả 2 chiếc bạn có cảm nhận lái tương đương nhau thì xét đến mục đích sử dụng, quan trọng là cân nhắc sao cho tiện cho mình thôi.
1. Nếu xe dùng cho công việc, cần tính chất sang trọng, lịch sự thì đổi con Mer mới.
2. Nếu sử dụng xe để giải trí, đi chơi, cafe vi vu cuối tuần với vợ con thì cứ nhấm bim mà quất.
P/s: Ý kiến cá nhân thôi nha :3duongbia:
giờ em hơi bận, nên cũng ít đi đâu được, chủ yếu lâu lâu vợ nó lái về quê nội cho cháu nó chơi thôi, không biết thuộc diện nào đây.

Mua Camry nha bác. Em 28t đang chạy S400 đang muốn đổi lên cam nè bác. Ý kiến cá nhân ạ hii

ôi em phải cố lếch qua S400 trước đã mới dám nghĩ tới camry chứ bác , sao nhảy cóc đc :)))

Nếu bác dư dả, em khuyên bác đợi con A4 2017, quá đẹp! Trên cơ hòan toàn (giá cũng trên trời luôn) so với bmw S3 và Merc C .

A4 quá tầm em rồi bác ơi, cũng có đi xem mà giá chua quá

Hỏi ý kiến vợ đi bác ơi. Mua về mà vợ ko ưng là mệt đầu lắm đấy :D

vợ em không quan tâm xe lắm, chứ cái nào ngồi vô selfie đẹp là nó ưng à @@

Bác chủ bằng tuổi em. Em chạy b3 series đc 2 năm rồi. Cụ thích là cụ mua thôi, khỏi phải lăn tăn. Mỗi người mỗi ý kiến. Chào mừng cụ đến với BFC :D
ối dồi, em còn đang tìm xe thôi mà ( em vừa tham gia BFC trên FB rồi )

Thế này cho gọn :
- Thích độ xe (mâm vỏ, phuộc, body, cản, đèn....bla bla bla) thì mua Bim (đừng mua 320, tìm em 328, lý do vì sao thì là do cái số 8 nó lớn hơn số 0) :)
- Đéo thích độ, thích xe zin : mua Merc !
Hết :)
nếu s3 em chỉ định làm cái nóc đen, mâm đen, và đuôi cá đen thôi, không có điều kiện lắp thêm nữa bác ợ. số 8 chắc e ra hùng vương mua 1 cái về thay vô trước :))

Ái chà: bác 26t cợ con đủ cả , vợ con lại hay ngồi phía sau à
BMW s3 mà đòi hỏi phía sau gì bác, độ đẽo rồi chở vài bé girl thôi cho ngồi trước cho máu thôi
Thôi bác đi mẹc cho yên đời tài xế già cho lành.

bác làm em kết s3 hơn rồi đấy :3dnguyhiem: