Hạng D
24/10/10
3.410
13.626
113
Mợ quả là ghê gớm .thứ gì cũng biết .
sao nói em ghê gớm huhu, em có làm rì đâu
nhìu lúc rảnh quá ngồi canh chùa chả có gì ngoài cọng dây net cọng dây điện, không online xem cái này đọc cái kia thì em biết làm gì hihi

• Like
Reactions: quantukiem76
Hạng B2
7/10/14
180
989
93
M cực thích tiên hiệp nhưng các bác lựa truyện nào logic 1 tý
Nhiều nhân vật chính ( main chính ) dc ưu ái quá mức
Tăng level quá nhanh hoặc chỉ m nó biết thủ nhiều vũ khí còn mấy ng khác thì ko để cho nó vượt level giết bá đạo
Ghét cái kiểu một mình chấp hết, vậy cho mình nó chơi thôi. Truyện nào mà võ công tương đồng nhau tí, hơn thì hơn vài chiêu thôi chứ đừng một mình một bóng.

Hạng D
24/10/10
3.410
13.626
113
M cực thích tiên hiệp nhưng các bác lựa truyện nào logic 1 tý
Nhiều nhân vật chính ( main chính ) dc ưu ái quá mức
Tăng level quá nhanh hoặc chỉ m nó biết thủ nhiều vũ khí còn mấy ng khác thì ko để cho nó vượt level giết bá đạo
không thì toàn ông nội thiên hạ bà nội thiên hạ, sinh ra COCC đã rồi còn thêm linh khí trời đất hay duyên hạp cái này cái kia buff lên không đếm level luôn vì vút phát thiên hạ ngửi khói à.
Em đang hóng bộ Chẩm Thượng Thư lên phim nè, main chính cũng ông nội thiên hạ, trùm của các trùm, chả cần làm gì mà sao cũng bôi ra dài sòng sọc được 1 bộ truyện hoành tráng.

Hạng D
12/3/11
1.595
65.385
113
Tiền Giang, gò công
là 3 kiếp đó nên nó trúc trắc trục trặc, nhân vật đủ thứ tên, thậm chí ông nam chính ngoài vài kiếp ra còn kiêm thêm ông anh sinh đôi nên lên phim loạn cào cào, hơi dài nhưng nói chung hay, em vì đã xem truyện (scan lại vài lần) nên ráng xem phim luôn.
Bác xem Hương Mật Tựa khói sương đi.
Mấy phin này dài quá, các anh cnl chắc thích phim 30 phút, 15 phút khởi động , 5 phút vượt chướng ngại vật, 10 phút tăng tốc rồi về đích hơn.

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Hạng D
24/10/10
3.410
13.626
113
Mấy phin này dài quá, các anh cnl chắc thích phim 30 phút, 15 phút khởi động , 5 phút vượt chướng ngại vật, 10 phút tăng tốc rồi về đích hơn.
nghe bác tả nào 5 phút nào 10 phút nào hơn tí mà thèm dễ sợ
em toàn chơi với vđv Olympic quốc tế, tính giây là chính he he =))

Hạng D
12/3/11
1.595
65.385
113
Tiền Giang, gò công
sao nói em ghê gớm huhu, em có làm rì đâu
nhìu lúc rảnh quá ngồi canh chùa chả có gì ngoài cọng dây net cọng dây điện, không online xem cái này đọc cái kia thì em biết làm gì hihi
Em nói mợ ghê gớm là hiểu biết ghê gớm, chứ đâu phải ghê gớm kiểu hung hăng, chằng chịt

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Hạng D
24/10/10
3.410
13.626
113
Em nói mợ ghê gớm là hiểu biết ghê gớm, chứ đâu phải ghê gớm kiểu hung hăng, chằng chịt
bác kiệm lời quá, thiếu vài chữ nên em xợ hihi
Cảm ơn bác quá khen, nhưng em thấy bác còn "ghê gớm" hơn em đó

Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.896
113
Mình lâu lắm rồi không xem phim nước lạ, HK chỉ coi Châu Tinh Trùng mà cũng coi hết từ lâu rồi.
hình như ra phim gì yêu quái do ảnh đạo diễn, cũng có vài diễn viên chung band. Xem tạm được

Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.896
113
Hình như giờ nó chuyên làm mấy phim dạng Tiên hiệp, Huyền huyễn, Dị giới, ... không phải dạng kiếm hiệp như xưa nên kiểu bay nhảy hay mức độ đánh đấm nó khác.

Kiếm hiệp là dạng người bình thường luyện võ nên mạnh hơn người thường 1 chút còn dạng mới Tiên hiệp, huyền huyễn của tụi này thì người thường tu luyện có thể thành Thần, Tiên, Thánh, bay xuyên vũ trụ, đánh bể thiên hà, pháp thuận vô biên, bất tử bất diệt, ... đại loại thế :D
Giống X-men, vũ trụ Marvel, Capcom gì đó toàn siêu nhân, thực thể vũ trụ The One...

Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.896
113
Coi tiên hiệp thì Hoa Thiên Cốt, Cổ Kiếm Kỳ Đàm, Phù Dao, Sở Kiều Truyện, Tam Sinh Tam Thế, Thục Sơn Kỳ Hiệp ...
e đang chơi game Cổ Kiếm Kỳ Đàm, cũng hay. Có group Việt hoá game TQ trên fb