Hạng B2
24/9/10
313
0
0
Re:phóng sự Mã Đài - Tà Lài Adventure của đoàn OS Offroad

@all: tổng kết OS là cả năm, đợt này họp là để đi CPC, 2 cái khác nhau à nha !, đề nghị F1 cho họp sớm để lên thăm bác CBXV, xong chuyến này về ta tham gia sinh nhật tổng kết cả năm luôn, các bác thấy thế nào.
nếu quyết tâm đi chuyến này đề nghị F1 cho thớt mới lên kế hoạch luôn

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54

@F1: Cuối tuần này em sẽ gặp "chủ nhà" trên ấy, như thế nào em sẽ "mật báo". Em đã ĐT trao đổi vài lần ... hắn ta rất hứng khởi và....tò mò nữa???

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

@ CBXV: Bác liên lạc hỏi chủ nhà của bác giúp xem ở cửa khẩu đấy có phải khu vực đồn biên phòng 8, 9, 10 không nhé. Nếu đúng thì em sẽ phụ bác liên lạc các đồn BP để giao lưu và nghỉ ngơi tại đấy.

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54

F1racer nói:
@ CBXV: Bác liên lạc hỏi chủ nhà của bác giúp xem ở cửa khẩu đấy có phải khu vực đồn biên phòng 8, 9, 10 không nhé. Nếu đúng thì em sẽ phụ bác liên lạc các đồn BP để giao lưu và nghỉ ngơi tại đấy.
Chi cục HQ đối diện với Đồn BP11 (trước đây là Đồn 10) Bác ợ.

Tập Lái
18/11/10
6
0
0

Ôi ôi bao giờ em mới được vi vu như các Bác nhỉ....

Hạng B1
9/7/10
89
0
0
TP.HCM

F1racer nói:
Hì hì .... em đã tạm ứng 3tr cho Ban hậu cần mà có thu lại được đâu. Chuyến này bị âm chứ không phải "thoát" :)
P/S: Thủ quỹ + Xe điện
Nếu không thu được thêm, xem như em ủng hộ 3tr cho Hội chuyến này cũng được, thu thêm chỉ sợ mất vui. Lần sau tổ chức cần tính lại chi phí cẩn thận.
F1 nói đúng đó! Lần sau có đi nữa thì đề nghị mọi người cố gắng thông báo sớm nếu không đi, để việc chuẩn bị được chính xác. Chứ như vừa rồi, F1 đề nghị chuẩn bị cho 45 người, may mà Tú đội có kinh nghiệm nên thuyết phục được F1, chỉ chuẩn bị cho 40 người thôi (45 vẫn ăn đủ).
Tú đội nói tiền đưa trước 3tr của F1 & 3,5tr của Huy Dmax, Tú đội vẫn còn giữ đó, vì không thấy ai nói gì hết từ hôm đi về đến giờ. Tú đội nhắn F1 trả giá giữ quá nên đi chợ cực ơi là cực luôn! Có gì F1 gọi cho Tú đội nha.
Còn em thì rất ủng hộ tinh thần đồng đội của bác Toy.

Hạng B1
3/4/07
85
0
0

Có bác nào làm đại lý Chivas không, cho em xin địa chỉ

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113