Tập Lái
9/3/14
38
866
83
Nội that thi em chi lop lai ghe bac oi. con may phan khac zin ca. em lop ghe o an duong vuong. tiem gi thanh do khong nho ro lam.
Ps: sao em khong dung dau tren dt dc vay mid oi.
Cảm ơn bác. Em mới lấy con này đang lên lịch sửa lại từ từ cho đẹp như xe bác. Vậy bác còn nhớ bọc nệm hết bao nhiêu không ? Nếu nhờ bác đặt bộ cam thì bao lâu có thể có ? Và lúc trước bác thay ở gara nào vậy ?

Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cảm ơn bác. Em mới lấy con này đang lên lịch sửa lại từ từ cho đẹp như xe bác. Vậy bác còn nhớ bọc nệm hết bao nhiêu không ? Nếu nhờ bác đặt bộ cam thì bao lâu có thể có ? Và lúc trước bác thay ở gara nào vậy ?
Qua tet tay em nho nguoi mua gui ve nhe bac. em lam o phat dai loi tren ly chieu hoang. co thang em lam ky.

Hạng D
19/10/09
4.733
14.282
113
Tel : 0949999684 .
Con này nó vật em ra bả luôn .Vừa đại tu máy 1 chiếc động cơ 6EV1 .Cân camshaft theo dấu chính xác theo tài liệu thì nó rung giật .Tháo ra cân mù 1 bên thì nó êm ru .Bây giờ chẳng hiểu sao luôn,chắc có dấu tay của anh thợ nào trước đây bỏ cây cam khác bên vô nên lệch góc.

Nói chung xe này đầm chắc rộng rải 2 dàn lạnh.Đem em nó ra so về cách âm và độ đầm chắc với mấy con SUV tầm 1 tỏi đập thùng bây giờ khó so sánh lắm đúng không bác chủ :3dcuoi: .Mấy ảnh chưởi chết nhé bác chủ,nhưng bản chất nó là vậy ka ka

• Like
Reactions: hoanglan200551
Tập Lái
14/1/17
8
1
3
49
64jwigqqCjakduq68
Xe của em bị cháy mô tơ chuột khóa cửa điện (cửa bên phải, phía sau như hình). Các bác có biết nơi nào bán không ạ?

Attachments

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Con này chạy đầm mà khó kiếm xe đẹp ghê, em gặp mấy chiếc máy xăng nhưng sao thấy kêu quá.

Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Con này nó vật em ra bả luôn .Vừa đại tu máy 1 chiếc động cơ 6EV1 .Cân camshaft theo dấu chính xác theo tài liệu thì nó rung giật .Tháo ra cân mù 1 bên thì nó êm ru .Bây giờ chẳng hiểu sao luôn,chắc có dấu tay của anh thợ nào trước đây bỏ cây cam khác bên vô nên lệch góc.

Nói chung xe này đầm chắc rộng rải 2 dàn lạnh.Đem em nó ra so về cách âm và độ đầm chắc với mấy con SUV tầm 1 tỏi đập thùng bây giờ khó so sánh lắm đúng không bác chủ :3dcuoi: .Mấy ảnh chưởi chết nhé bác chủ,nhưng bản chất nó là vậy ka ka
xe bác chạy gê zậy, nhiêu km rồi mà phải làm máy lại zậy bác

Hạng D
19/10/09
4.733
14.282
113
Tel : 0949999684 .
xe bác chạy gê zậy, nhiêu km rồi mà phải làm máy lại zậy bác
Nghe làm máy có vẻ ghê nhưng chiếc này khó chê vào đâu được nhé các bác .Bộ Timing belt em thay hết cho ông anh kể cả bơm nước .Mopin mới thay mới 3 cây giờ máy thẳng tưng luôn .:3dcuoi:

Hạng B2
8/5/13
116
291
63
Tiện đây bác PHONG NGUYEN cho em hỏi cái cámshaft có tác dụng gì ?
xe em đoi cũ thấy thiếu cái camshaft , cũng muốn mua thêm để gắn vào nhưng vẫn chưa mua , chẳng biết gắn vào thì có khác biệt hẳn không ? Cám ơn bác .

• Like
Reactions: hoanglan200551