KMC confirmed
Hạng B2
7/9/05
270
7
18
thêm hình cái cho các bác dễ hình dung , hihi

lọc xăng nè

nắp bình nước phụ nè

khuyến mãi các bác cấu tạo nắp bình nước phụ Fiat thiệt lun nè, hehehe

Hạng B2
23/8/06
107
1
16
Các bác cho em hỏi tí ah,em muốn độ tay lái trợ lực cho vợ 2 nhà em,con siena ed 2003,mà e không biết mua thước lái fiat và bơm trợ lực ở đâu,và gẩ nào làm tốt cái này,vì nếu làm không chuẩn thì tay lái sẽ không chuẩn đúng kg các bác ??? các bác nào đã làm cái này xin chỉ giáo cho em với ah.

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
tranchau nói:
tiệm A CHẤU an dương vương kế bên quán nhậu DUYÊN HẢI,chuyên fiat

Chuyên về món gì vậy bác An?

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53
cn5 nói:
tranchau nói:
tiệm A CHẤU an dương vương kế bên quán nhậu DUYÊN HẢI,chuyên fiat

Chuyên về món gì vậy bác An?

Các bác trong Nam có chổ khám xe Fiat giống Lan Chính ngoài Bắc rồi:D

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
Xe e hôm rồi bị xì dàn lạnh! Thay mới ở chỗ đc Văn điện lạnh loại của Hàn Quốc, hình như (2.2-2.3) triệu gì đó! Cũng chẳng biết rả hay đắt nữa!

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây
cn5 nói:
Xe e hôm rồi bị xì dàn lạnh! Thay mới ở chỗ đc Văn điện lạnh loại của Hàn Quốc, hình như (2.2-2.3) triệu gì đó! Cũng chẳng biết rả hay đắt nữa!

Dàn lạnh sao lai xì nhanh thế nhỉ? Bác kiểm tra kỹ chưa mà thay rồi?

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
X108 nói:
cn5 nói:

Dạ đã mở dàn lạnh ra, thử ga vào thì nó phun phì phì ở giữa dàn lạnh bác ạ! Nếu hàn thì chỉ đi vài bữa nên chỉ có cách thay mới thôi bác ạ!

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây
cn5 nói:
X108 nói:
cn5 nói:

Dạ đã mở dàn lạnh ra, thử ga vào thì nó phun phì phì ở giữa dàn lạnh bác ạ! Nếu hàn thì chỉ đi vài bữa nên chỉ có cách thay mới thôi bác ạ!

Dàn lạnh mỗi lần giải phẩu mỗi lần khó. Thay luôn là đúng sách, tuy hơi bị ...viêm màng túi. Giá cả dàn lạnh thì em ko rành , xe em cũng đã phải bơm thêm gaz vài lần rồi ....thôi thì lấy của bác làm chuẩn ....phải chuẩn bị 2,3-2,3tr phòng thân. :D