Tập Lái
16/4/13
45
13
8
Em cũng đi Nha Trang hôm qua, mùng 2 tết nhưng xui. Tới Phan rí cửa bị xxx sấy tóc, nói anh vượt tốc độ. Tết chả có thời gian tranh cãi, với lại trước đó toàn phang 90, 93, thế nào cũng có lúc lên 95 nhưng chả biết lúc nào, thôi thì mừng tuổi các đ/c ấy một chút vậy.

Tập Lái
16/4/13
45
13
8
Tới đoạn nội thị TP Phan rang thì thêm quả nữa. Thằng sửu nhi không đội nón bảo hiểm chở theo một em bé lao từ bên kia đường vào xe em. Thấy em bé em hết hồn xuống hỏi thăm thì nó sừng sộ: sao ông chạy ... nhanh thế. Em mà chạy nhanh thì nó đâu còn cơ hội cãi cơ chứ.

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Tới đoạn nội thị TP Phan rang thì thêm quả nữa. Thằng sửu nhi không đội nón bảo hiểm chở theo một em bé lao từ bên kia đường vào xe em. Thấy em bé em hết hồn xuống hỏi thăm thì nó sừng sộ: sao ông chạy ... nhanh thế. Em mà chạy nhanh thì nó đâu còn cơ hội cãi cơ chứ.
Bác có tông chét nó cũng ko sao. Nó quẹo gấp, bánh xe nó máng vào xe 2b cùng chiều nên đâm vào xe bác mà. Xe bác có cam mà sợ gì chứ.

Tập Lái
16/4/13
45
13
8
Bác có tông chét nó cũng ko sao. Nó quẹo gấp, bánh xe nó máng vào xe 2b cùng chiều nên đâm vào xe bác mà. Xe bác có cam mà sợ gì chứ.
Cán nó hư...xe mình bác ạ. Mà giờ nhiều lắm, cán không xuể.

• Like
Reactions: lamhcd and LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Xe bác thắng ăn thật, may mà ông xe máy k sao và may nữa là phía sau bác k có xe.
Thiệt hại sao bác?

Tập Lái
16/4/13
45
13
8
Xe bác thắng ăn thật, may mà ông xe máy k sao và may nữa là phía sau bác k có xe.
Thiệt hại sao bác?
Phía sau là 2 xe của em rể và em trai em. Hên là giữ khoảng cách và đội hình áp đảo. Không có khi em lại bị nó húc lòi ruột không chừng.
Sau khi xác nhận em bé không bị gì và thằng sửu thì đứng k vững, thở toàn mùi hèm thì em kệ cha nó, đi luôn
Xe chỉ bị trầy cản trước, không đáng kể.

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Bác làm thắng ở đâu ngon quá, chỉ chỗ em đi làm thắng với!:3dgoidien:

• Like
Reactions: van_nang