Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ó biển nói:
TUANDANG nói:
Ae đã đăng ký ,thứ 5 tuần này-16/03/2009 lúc 7h tối tập trung tại nhà TUẤN ĐĂNG ,57 đuờng số 10-p TÂN QUY –QUẬN 7-ĐT 0983 717 517 để thống nhất chương trình và góp thóc cũng như lên phương án công tác hậu cần đuợc chu đáo hơn…
Danh sách tạm thời đã sure :
1-a ĐẠT (n:jeep1945) : - 1xe willys
2-Bx a Đạt
3-a LUÂN(Hội phó) : - 1xe
4-Ó biển
5-a Trung (trợ lý BCN) -1xe
6-Tuấn Đăng(Ban liên lạc) -1xe
7-a Hùng -1xe
8-a Bình
9-a Phương -1xe
10-a Cường -1xe
11-a Huy
12-a Rober Hải -1xe
13-a Giang (09039066…..)
14-Mr An (Korea) -1xe
15-Q. Luân -1xe
16-Quốc
17-Loan
17-Út
19-a Dũng -1xe
20-a Cương
21-c Hương
22-xevechai -(?)
23-bạn xevechai
24-Ural (????)
Wellcom mọi người theo số điện và địa chỉ trên liên lạc, để cuộc chơi hoành tráng hơn

24-Ural375D - 1xe
25-Bạn Ural (sorry quên mất tên)

Chú ý : TỐI THỨ 5 LÀ GÓP THÓC NHÁ CÁC BÁC
AE tham gia cố gắng sắp xếp thời gian offline theo địa chỉ , thời gian trên nếu không có điều kiện thì : Ngoại thành Q9,Q2, Thủ Đức liên lạc A. Luân
Nội thành : liên lạc A Đạt or Tuấn Đăng. Nếu chuyển khoản vui lòng nhắn tin báo và cung cấp thông tin cá nhân
Chào thân ái

26--Thoại (bạn CUƠNG)
27--LOAN(---nt---)
28--CƯƠNG(---nt---)
29--LAN(---nt---)

Tập Lái
27/3/09
32
0
0
em vô cùng xin lỗi các Bác, tối nay em phải về Đà Lạt gấp nên không tham gia chuyến này được, tiếc quá. các Bác đừng giận em nhé !

Hạng B2
15/6/07
297
9
18
53
Chào các bác!

Bổ sung một chiến sĩ (hôm nay lu bu quá không off với các bác được)

30 -- Sgman (Quang)

Mình sẽ từ Q.6 lên thẳng Kiều Giang bằng xe...buýt số 153 (mà Kiều Giang cach xa ngã tư Thủ Đức không nhỉ các bác - để canh me xuống xe buýt!) Biết làm sao được, sau khi xem 3 em jeep thì được quân sư Ural vạch áo chỉ tường tận những triệu chứng lộ thiên lẫn tiềm ẩn của các em nó, nên đành rút lui và vẫn kiên nhẫn chờ đợi!
Cũng như bác Ural, sẽ góp thóc đầy đủ, xăng nhớt thì sẽ chơi kiểu Mỹ như bác Đăng bảo!

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
xevechai nói:
em vô cùng xin lỗi các Bác, tối nay em phải về Đà Lạt gấp nên không tham gia chuyến này được, tiếc quá. các Bác đừng giận em nhé !

Sông dài trời rộng,con nhiều dip ma bác,và giận nhau làm gi???răng cũng khổ--Trăm điều lành...thong dong tấc dạ,rứa mà vui !!!HÌ HÌ
Hy vong bac sap xep chuyen di 30/4 -3-5 /2009 về (SAI GON-DA LAT-PHAN THIET-SAIGON)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
sgman nói:
Chào các bác!

30 -- Sgman (Quang)

Mình sẽ từ Q.6 lên thẳng Kiều Giang bằng xe...buýt số 153 (mà Kiều Giang cach xa ngã tư Thủ Đức không nhỉ các bác - để canh me xuống xe buýt!) Biết làm sao được, sau khi xem 3 em jeep thì được quân sư Ural vạch áo chỉ tường tận những triệu chứng lộ thiên lẫn tiềm ẩn của các em nó, nên đành rút lui và vẫn kiên nhẫn chờ đợi!
Cũng như bác Ural, sẽ góp thóc đầy đủ, xăng nhớt thì sẽ chơi kiểu Mỹ như bác Đăng bảo!

Đã cap nhat ,hom nay of thành viên tham gia them tong số 34 /10 xe
Ok bác,có mặt đúng giờ,còn uống càfe với ae nữa và vài côtng tác hậu cần giúp ae 1 tay như dán số thứ tự ,cờ quạt….
Xuất phát chính xác 7h ,nên có mặt 6h để làm quen ae và …tám chuyện bên MỸ(chơi xe Mỹ mà????)[/i][/b]
Kiều Giang cách ngã tư TĐ có 1 -200m,bác QUANG canh gần đến ngã tư TĐ bên phải có KG xuống xe là đẹp nếu đi từ càu SAI GÒN: hoặc bác có thể hỏi búyt 153 là đuợc chỉ rõ rang và có thể họ cho xuống ngay trước mặt quán[/i][/b]….,
Về vụ mua xe JEEP: chưa có duyên thì chịu vây,bác URAL mà tư vấn thì tuyệt rồi,cái gì đến nó sẽ đến,cái gì không phải của mình là ….của ngừoi ta !!!!!
“Anh có tin thì anh sẽ thấy “

Tập Lái
27/3/09
32
0
0
TUANDANG nói:
xevechai nói:

Sông dài trời rộng,con nhiều dip ma bác,và giận nhau làm gi???răng cũng khổ--Trăm điều lành...thong dong tấc dạ,rứa mà vui !!!HÌ HÌ
Hy vong bac sap xep chuyen di 30/4 -3-5 /2009 về (SAI GON-DA LAT-PHAN THIET-SAIGON)

vậy là 30/4 các Bác lên tới Đà Lạt phải không ? vui quá ! vậy thì em có dịp hầu rượu các Bác rồi, nhà em trên đó mà lại, em sẻ thiết kế cho các Bác 1 đêm lửa trại LANGBIAN hoành tráng lun ( nhà em sát bên núi LANGBIAN mừ ) hẹn gặp các Bác !

Hạng B2
21/4/08
199
0
0
TUANDANG nói:
sgman nói:
Chào các bác!

30 -- Sgman (Quang)

Đã cap nhat ,hom nay of thành viên tham gia them tong số 34 /10 xe
Ok bác,có mặt đúng giờ,còn uống càfe với ae nữa và vài côtng tác hậu cần giúp ae 1 tay như dán số thứ tự ,cờ quạt….
Xuất phát chính xác 7h ,nên có mặt 6h để làm quen ae và …tám chuyện bên MỸ(chơi xe Mỹ mà????)[/i][/b]
Kiều Giang cách ngã tư TĐ có 1 -200m,bác QUANG canh gần đến ngã tư TĐ bên phải có KG xuống xe là đẹp nếu đi từ càu SAI GÒN: hoặc bác có thể hỏi búyt 153 là đuợc chỉ rõ rang và có thể họ cho xuống ngay trước mặt quán[/i][/b]….,
Về vụ mua xe JEEP: chưa có duyên thì chịu vây,bác URAL mà tư vấn thì tuyệt rồi,cái gì đến nó sẽ đến,cái gì không phải của mình là ….của ngừoi ta !!!!!
“Anh có tin thì anh sẽ thấy “

E xin bổ xung cho rõ,
từ cầu sài gòn, đi qua nhà máy ximăng Hà tiên, tới ngã tư MK, sau đó tới ngã tư Bình Thái khoảng 200 mét, Quán Kiều Giang nằm bên tay phải.
Đây là địa bà làm ăn của E mà, mong các Bác đến sớm
Àh, Bác Tuan Dang oi co quay phim không đó.
Jeep jeep jeep

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Tình hình là Em ko tham gia cái vụ Of ẹp lần này được em đã báo cáo bác Đăng và bác HT rùi .Xe em JEEP BJ đã chuẩn bị đầy đủ và giao cho URAN 375 cho nó lên đường làm nhiệm vụ cùng các bác cho nó xom tụ .

Chúc các bác có một chuyến đi thật vui vẻ và an toàn .Nhớ chụp nhiều nhiều ảnh một chút cho anh em ở nhà hóng hớt cho vui nhé .

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Chuyến đi rất thành công và kết nối, cũng như sẽ kế họach nhiều kế hoạch tuơng lai cho ae chơi xe JEEP…. của JEEP SÀI GÒN
Có nhiều kỷ niệm của sự đòan kết và chia sẽ khi road show trên đuờng,và 1 kỷ niệm không thể nào quên -nhớ đời-ly ky mà mọi thành viên đều chứng kiến và thắt lòng khi sự việc xảy ra???
ƠN trời,may mắn lại mỉm cừơi !!!!
Sẽ tường thuật lộ trình cũng như những kỷ niệm !!!
TẠM THƠI thống kê:
1) ThIỆT HẠI :
----A chàng HÀN QUỐC phải đập bể kiếng để lấy chìa khóa do quên trong xe mà trong ngừoi không có chìa dự phòng(a này đi xe đời mới)
--- bể nổ 1 vỏ xe của ĐÀOTHOAT
---thay 1 bộ bi và….bánh truớc bên tài của anh Cuờng
---mất 1 máy chụp hình 8.2 của TUANDANG
---1 xe bị lập biên bản tại PHÚ CUỜNG do tách đòan ,vuợt tuyến
---1 xe của a QUỐC thay dây ga mất 30phút (vì thích mày mò),xe này toàn chở những cô gái đẹp.
---3 thành viên đều bị chết đuối hụt (màn trình diễn sẽ đuợc tường thuật sau:hú hồn)
Tạm thời vậy đã,buồn ngủ ,các bác thong cảm…
A URAL và Robert Hải,sgman…viết tiếp câu chuyện bằng hình ảnh nhé?!

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/2/09
500
22
18
TUANDANG nói:
Chuyến đi rất thành công và kết nối, cũng như sẽ kế họach nhiều kế hoạch tuơng lai cho ae chơi xe JEEP…. của JEEP SÀI GÒN
Có nhiều kỷ niệm của sự đòan kết và chia sẽ khi road show trên đuờng,và 1 kỷ niệm không thể nào quên -nhớ đời-ly ky mà mọi thành viên đều chứng kiến và thắt lòng khi sự việc xảy ra???
ƠN trời,may mắn lại mỉm cừơi !!!!
Sẽ tường thuật lộ trình cũng như những kỷ niệm !!!
TẠM THƠI thống kê:
1) ThIỆT HẠI :
----A chàng HÀN QUỐC phải đập bể kiếng để lấy chìa khóa do quên trong xe mà trong ngừoi không có chìa dự phòng(a này đi xe đời mới)
--- bể nổ 1 vỏ xe của ĐÀOTHOAT
---thay 1 bộ bi và….bánh truớc bên tài của anh Cuờng
---mất 1 máy chụp hình 8.2 của TUANDANG
---1 xe bị lập biên bản tại PHÚ CUỜNG do tách đòan ,vuợt tuyến
---1 xe của a QUỐC thay dây ga mất 30phút (vì thích mày mò),xe này toàn chở những cô gái đẹp.
---3 thành viên đều bị chết đuối hụt (màn trình diễn sẽ đuợc tường thuật sau:hú hồn)
Tạm thời vậy đã,buồn ngủ ,các bác thong cảm…
A URAL và Robert Hải,sgman…viết tiếp câu chuyện bằng hình ảnh nhé?!

bác tuan dang ơi, vậy là hôm qua về tới nhà an toàn hết hả, vậy là vui rồi. Chúc các bác trong hội sức khỏe để chuẩn bị cho chuyến khác nữa nhé.
Tuan la nga