Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
14 năm mới dám quay lại châu âu, ko biết làm lại mấy anh Đức ko? hay ế chỏng vó rồi lại rút về nước nữa đây ! ở cái xứ mà tính mạng con người luôn đặt ra trước hết thì giữ giá chỉ bán đc ở mấy xứ thiên đường như vn !
Ở Mỹ thì sao anh? Chắc dân Mỹ nó cũng coi thường tính mạng, coi trọng giữ giá giống như VN?

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Ủa bác đã chạy Camry của USA và EU chưa bác ?
Papa nhà em đi Cam SE mới, em mua Cam 2.5Q lướt. Cam nội so với Mẽo nó đã khác rồi.
Cam nội thua: về khung gầm, cách âm, lái, túi khí đểu, độ cứng vỏ xe.
Giờ em đang đi xe Hitler và không hối hận.

• Like
Reactions: hotami and Osin
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Thím có vẻ thù địch toyota nên đi quăng boom hơi ẩu rồi.
Ko biết cẩm ly của thím thế nào, nhưng kinh nghiệm lái trên mông hàng ngày, cẩm ly mỹ với việt từ thời 2010, thậm chí bây giờ lex hãng việt với mỹ đều tương đương nhau thôi.
Thím đừng nói đi nghe mấy ông lão tướng với sà lông bảo cam mỹ hơn cam việt, vậy thì buồn lắm.
Em từ thời biết đi xe, một con rx350 1 con E250 đều ra đi tìm đường cứu nước rồi, riêng cẩm ly vẫn trường tồn với thời gian ... còn mấy con nhập mỹ cùng đời bắt đầu hỏng đèn, hệ thống điện với táp lô nổ hết rồi.
Nếu cụ đi 2 con Cam LD và Cam Mỹ cùng đời cụ có thấy: khung gầm Cam Mỹ cứng hơn, vỏ xe cứng cơn, túi khí nhiều hơn, an toàn bên Mỹ luôn là 5*. Còn con Cam LD bao vụ đâm bét đâù túi khí phập phù, chưa nói mấy vụ nặng bẹp dúm xe. Nếu mang Cam LD sang Mỹ thử test em đảm bảo nó chỉ được 3* trở xuống (đcm bọn Toy LD và Nhựt mứt dạy)
Em đang nói đến độ an toàn của xe.
Còn mấy cái linh tinh cụ nói em không bàn.

• Like
Reactions: Long2879
Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Papa nhà em đi Cam SE mới, em mua Cam 2.5Q lướt. Cam nội so với Mẽo nó đã khác rồi.
Cám ơn cụ giờ em biết tại sau rùi ......thanks

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33

Bác tông lần nào chưa mà biết luôn túi khí đểu thế:D

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
ở Mỹ dân vn nhiều lắm !

Nhiều tới độ đưa Toyota lên thành hãng xe doanh số hàng đầu Mỹ luôn á :eek: doanh số thương hiệu Toyota vượt Chevrolet, còn doanh số tập đoàn vượt Ford.

• Like
Reactions: katrionok