Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
lamborghini_anhha nói:
carolw nói:
thiếu hiểu biết quá, vậy mà cũng chơi xe.

bác nói vậy sao được , thiếu hiểu biết mà họ chạy Porsche Bosxter mỗi ngươi có cach chơi xe khách nhau bác àh, bác nói vậy thì không đúng rồi, họ có tiền ọ chơi kiểu gì là quyền của họ

bác nói đúng đó bác...em cũng hơi khó chịu khi mấy bác trong diễn đàn nói chủ xe như thế...chủ xe nhìn cũng đã trung niên rồi nhìn rất đứng đắn...họ cũng chỉ muốn làm đẹp cho chiếc xe của họ thôi...đối với người khác thì xấu...nhưng đối với họ thì nó đẹp và họ thỏa mãn là được rồi...em tưởng lập topic này sẽ có nhiều người chúc mừng chủ xe có xe đẹp...ai dè ném đá quá trời...thôi để em chúc vì em thấy nó đẹp thật : " CHÚC MỪNG BÁC CHỦ XE, XE BÁC ĐẸP LẮM "

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng
kaka,bác king phên với lão sơn táo đỏ rồi hả,ông này mà bác bảo là đứng đắn thì em ko biết ông nào bác mới kêu lấc xấc đây :cool:
em thấy A8L khác chủ với bosxter mà bác king

Tập Lái
3/3/10
6
0
0
sao bác này mang tên chủ xe ra nói như vậy. bác có thù với chủ xe ah.

Tập Lái
3/3/10
1
0
0
Hix... Thế bác Spirit quen dzới bác chủ xe ấy hả...e chỉ thấy ngưỡng mộ bác chủ xe thoy
Bác chắc gì đã hơn ng ta mà nói thế...bác spi còn chưa đủ tuổi nói đâu

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Em nhớ kg lầm là OS có quy định chỉ bàn về xe, kg bàn về chủ xe hay các vấn đề nhạy cảm kg liên quan đấy ạ. Riêng em thì em ngưỡng mộ chủ xe đấy ạ, vì có lẽ cả đời em kg mua nổi cái xe này đâu, các bác nói quá làm em cũng tủi. :D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
Thà ko có vậy mà tốt đó bác C! Độ mấy con xe cùi pro còn hơn chạy boxster dán ba cái decal như mấy cậu choai đầu xanh đầu đỏ lần đầu có xe
bleh!

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng
các bác nói vậy thì chắc hẳng các bác chỉ thấy xe hoặc thấy chủ mà chưa hề thấy cách chủ xe lái chiếc xe phải ko :D

Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
Thôi các bác! Ném đá cái xe được rồi...sao lại lôi luôn cả chủ xe ra mà ném thế...các bác đã thế lần sau em ko post bài nữa...các bác vô văn hoá quá!

Status
Không mở trả lời sau này.