Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
spirit_of_estasy nói:
cụ thể là ở đâu bác,bác cho cái địa chỉ e nó thường xuyên lui tới để ae tiện phục kích,hehe:D
rõ khổ,đn là vậy đó,R8 mà làm như lam hay fer :(

Lam hay Fer về thì còn xem hơn như thế này...ủa mà R8 thì sao bác? nó ko phải xe đẹp à? bác nói có vẻ xem nhẹ R8 nhỉ...xem nhẹ mà hỏi chỗ xe để chụp làm ji...haiz...chả ưa cái cách nói chuyện của bác chút nào :|

Hạng B2
18/7/04
410
0
16
GTR chuẩn bị lên đường sau khi thay cặp ống bô gần 10.000$ vào hét được 1 tháng.

Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
crazyman85 nói:
GTR chuẩn bị lên đường sau khi thay cặp ống bô gần 10.000$ vào hét được 1 tháng.

GTR của ĐN à bác??? em gặp em nó đc 1 lần duy nhất...thế tiễn em ấy đi...thì em nào về???

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng
King_vs_Chelsea nói:
spirit_of_estasy nói:
cụ thể là ở đâu bác,bác cho cái địa chỉ e nó thường xuyên lui tới để ae tiện phục kích,hehe:D

Lam hay Fer về thì còn xem hơn như thế này...ủa mà R8 thì sao bác? nó ko phải xe đẹp à? bác nói có vẻ xem nhẹ R8 nhỉ...xem nhẹ mà hỏi chỗ xe để chụp làm ji...haiz...chả ưa cái cách nói chuyện của bác chút nào :|

em đâu xem nhẹ hay chê R8 xấu đâu bác,R8 vẫn có cái giá riêng của nó chứ,nhưng so với lam hay fer thì nó làm gì có tuổi,bác ko hỉu ý e àh ?
tại ĐN mình đi sau SG,HN nên e nói vậy,việc gì phải ném đá nhau thế [:O]
@crazyman85: đúng là pô 10000$ có khác,em ngồi ăn sinh tố ở thái phiên em nó chạy tít ở ngã 5 vẫn còn nghe hét,kinh thật

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
spirit_of_estasy nói:
King_vs_Chelsea nói:
spirit_of_estasy nói:

em đâu xem nhẹ hay chê R8 xấu đâu bác,R8 vẫn có cái giá riêng của nó chứ,nhưng so với lam hay fer thì nó làm gì có tuổi,bác ko hỉu ý e àh ?
@crazyman85: đúng là pô 10000$ có khác,em ngồi ăn sinh tố ở thái phiên em nó chạy tít ở ngã 5 vẫn còn nghe hét,kinh thật

cứ cho em ko hiểu ý bác đi...bác làm ơn kéo lên mấy trang khác xem trước đến h bác xơi bao nhiêu cục đá từ bao nhiêu người rồi...đề nghị bác nó năng có tôn trọng hơn 1 chút đi !

Hạng C
13/4/08
595
0
16
GTR nhập tịch ĐN mà bác, có khi nào GTR ni như con Carrera S ko ta :confused:s

Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas
ChenTsai nói:

Ừ...em cũng ko rõ nữa...nhưng nghe đâu M3 tiễn để lấy GTR về...h` lại tiễn GTR để lấy cái j về??? ^^ Hy vọng lại có xe đẹp :D

Hạng B2
18/7/04
410
0
16
King_vs_Chelsea nói:
ChenTsai nói:

Ừ...em cũng ko rõ nữa...nhưng nghe đâu M3 tiễn để lấy GTR về...h` lại tiễn GTR để lấy cái j về??? ^^ Hy vọng lại có xe đẹp :D

Mini Clubman:D:D:D

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng
King_vs_Chelsea nói:
spirit_of_estasy nói:
King_vs_Chelsea nói:
spirit_of_estasy nói:

cứ cho em ko hiểu ý bác đi...bác làm ơn kéo lên mấy trang khác xem trước đến h bác xơi bao nhiêu cục đá từ bao nhiêu người rồi...đề nghị bác nó năng có tôn trọng hơn 1 chút đi !

:Dđây là diễn đàn thảo luận chung mà bác,ý kiến của em thế nào thì em đưa lên như thế đấy,em thích thì em khen,ko thích thì em chê,ko việc gì phải sợ cả,hồi giờ e chưa nói với ai mà thiếu tôn trọng cả,em cũng chưa hề chê xe bác mà bác bảo em thiếu tôn trọng,sao phải xoắn ?
@crazyman85:GT-R đi 458 về đấy bác:D

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31
crazyman85 nói:
King_vs_Chelsea nói:
ChenTsai nói:

Mini Clubman:D:D:D
:D bộ mâm ve chưa bác hehe

Status
Không mở trả lời sau này.