Hạng B2
11/10/18
108
60
33
Em thấy bản thường 3.0 là 335 HP chạy đường VN là chạy vi vu không hết rồi thì mua mấy bản S, GTS & Tubor để làm gì vậy mấy Bác?

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Thực ra là em nghĩ hơi khác, em có cả pana cả lex, ko thích có lái riêng, cứ một mình một xe, quần áo, giầy ves, đồ tập chất đống lên xe, đi làm đi quẩy, trước đi 2 xe một năm 7-8 vạn/năm, nên sợ xô trổ, như năm nay đóng bảo hiểm 3 xe lúc nào cũng hơn 100 củ một năm.
Câu chuyện ko phải là khấu hao, mà là lộ trình giảm thuế.
Cứ mỗi năm trừ lùi 7%, tính lại giá xe thì ko thấy vui tí nào. Nó cũng giống cơ chế kiểu mer vậy, cứ tăng dần chiết khấu rồi sale giảm giá theo, rất là vớ vẩn.
Em cứ nghĩ na ná như bmw, ko ngại mua đắt, nhưng chấp nhận giữ giá x7 là 7.5 ko giảm, giảm lợi nhuận thì tăng dịch vụ bù vào, ai chơi đc thì chơi, cứ kiểu trừ lùi giá em ghét, kiểu như bán rau ở chợ vậy.
Thì đừng mua, cứ yên tâm mà đi xe cỏ, đời thiếu gì xe !???? :eek::confused:

Hạng B2
7/6/20
281
187
43
Thì đừng mua, cứ yên tâm mà đi xe cỏ, đời thiếu gì xe !???? :eek::confused:
Người ta có cả Pana và Lex, bác cứ thích dạy người ta thế? Cho hỏi bác đang đi xe gì rồi mà nói chuyện như dân chơi xe tiền tỷ thực thụ dạ?

Hạng D
15/11/13
3.849
4.670
113
Em thấy bản thường 3.0 là 335 HP chạy đường VN là chạy vi vu không hết rồi thì mua mấy bản S, GTS & Tubor để làm gì vậy mấy Bác?
Nếu Por nó chỉ có vậy thì nó không có sức hút đến tận ngày hôm nay đâu :D. Y hệt như mấy thằng bán đồ. Tháng đầu nó bán cho bác đồ ngon vừa đủ. Bác mới chơi là thấy phê ngay. Nhưng qua 1 tháng quen liều là bắt đầu bác thấy chưa phê nó sẽ cho thử loại khác nặng đô hơn, đắt hơn lúc này bác cũng ráng móc túi đưa cho nó thôi :D

• Like
Reactions: thantai0209
Tập Lái
16/6/19
8
10
4
35
Người ta có cả Pana và Lex, bác cứ thích dạy người ta thế? Cho hỏi bác đang đi xe gì rồi mà nói chuyện như dân chơi xe tiền tỷ thực thụ dạ?
Pana với lex đời ơ kìa thì cũng rẻ thôi.
Đồ tiêu sản thì càng ngày càng giảm là đúng cho đến khi ra mắt bản mới,cứ như mua đất hay sao mà đòi giữ giá. X7 thì cũng giảm 300 rồi 500 đấy.

• Like
Reactions: Phùng Quang Sang