Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Vâng! Bác chon ko sai.
Nhưng nếu Cùm (Ná) thắng của xe bác đã bi lai từ thời chủ trước rồi . . . thì sao nhỉ?
Hayza :D
---------------------------------------------------------------------------------------------------
Ah nhân tiên bác nào đã thay cao su gầm rồi thì cho mềnh xin cuc cũ thay ra nhé (tất cả các loai).
Cũ bể nát gì cũng đươc. Chỉ dùng để làm mẫu để đô chế thôi ah.
Cũ bể nát? Kể cả đã xay ra bằng máy bằm?

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Trả tiền bản quyền đi cha. Lấy ảnh của em mà không xin phép à ?
Bác cho mềnh khất ít lâu nhé! Do lúc này đang vào mùa cao điểm (sửa xe) nên hơi túng:)

Cứ mỗi lần sửa hay thay thế cái gì cho xe xong là phải làm 1 chuyến đi hơi xa tí để xem Sức bền vât liêu của mấy thứ thay vào nó có chiu nổi hay ko, có đúng như quảng cáo? . . . nên dao này cũng ket lắm:D

Hay là hôm nào bác đem xe vào trong này, chúng ta cùng sửa cho nó có khí thế nhỉ?!:D

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Bác cho mềnh khất ít lâu nhé! Do lúc này đang vào mùa cao điểm (sửa xe) nên hơi túng:)

Cứ mỗi lần sửa hay thay thế cái gì cho xe xong là phải làm 1 chuyến đi hơi xa tí để xem Sức bền vât liêu của mấy thứ thay vào nó có chiu nổi hay ko, có đúng như quảng cáo? . . . nên dao này cũng ket lắm:D

Hay là hôm nào bác đem xe vào trong này, chúng ta cùng sửa cho nó có khí thế nhỉ?!:D
Em vừa trả lại tên cho em một nàng previa 94 biển HN lưu lạc vào SG gần 9 năm nay. Vào đó tiếc là không được gặp bác và bác Tuyên.

Tập Lái
13/11/14
40
19
8
46
Chào các bác! E thấy sàn xe hơi dơ, nên muốn kiếm mấy tấm lót sàn, loại bằng nhựa để dễ lau chùi, rửa nước, các bác biết chỗ nào có chỉ e với, e xin cảm ơn!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chào các bác! E thấy sàn xe hơi dơ, nên muốn kiếm mấy tấm lót sàn, loại bằng nhựa để dễ lau chùi, rửa nước, các bác biết chỗ nào có chỉ e với, e xin cảm ơn!
Nó bán đầy khu An Dương Vương, có loại đúc thành hình, có loại nguyên tấm để cắt theo hình sàn xe.
Bác để ý đừng mua loại làm bằng PVC vì khi nóng lên (chỉ cần trên 60 độ) nó bốc mùi rất nhức đầu và có hại. Muốn biết mùi PVC thì lấy ống nước (loại cứng) đốt 1 tí, ngửi là thấm ngay!