Tập Lái
3/5/16
45
10
8
50
Kaaa cám ơn bác tâm , nhưng Bác ý Đau đầu luôn rồi , lại phải đợi nghiên cứu , buồn thiệt

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Em đã xóa thớt mua hộ nhớt supercharger.

Có Bác cho em địa chỉ để gởi bình nhớt em đang có ở nhà mà chẳng thấy đề cập việc trả tiền (Em chưa gởi. Mà muốn gửi cũng không được vì trước đây em đã dùng một ít để châm thêm vào bơm supercharger xe em mà không nhớ. Nay mở nắp thấy không còn seal mới nhớ ra).

Đến lúc em đăng link trên Ebay và cho số tài khoản để chuyển tiền cho em mua hộ thì Bác ấy lại bảo không mua nữa vì nhờ được người mua rồi.

Trước em cũng từng ứng tiền mua hộ một vài món lặt vặt cho một Bác. Đến khi hàng về đến Việt Nam thì Bác ấy bảo không cần nữa.

Nản.

Hạng B2
10/5/17
125
106
43
Dạ! Có bác nào biết chổ bán phốt lốc máy lạnh previa đời 91 không ạ. Cho em xin địa chỉ để e tự sửa dàn lạnh xe em

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Em đã xóa thớt mua hộ nhớt supercharger.

Có Bác cho em địa chỉ để gởi bình nhớt em đang có ở nhà mà chẳng thấy đề cập việc trả tiền (Em chưa gởi. Mà muốn gửi cũng không được vì trước đây em đã dùng một ít để châm thêm vào bơm supercharger xe em mà không nhớ. Nay mở nắp thấy không còn seal mới nhớ ra).

Đến lúc em đăng link trên Ebay và cho số tài khoản để chuyển tiền cho em mua hộ thì Bác ấy lại bảo không mua nữa vì nhờ được người mua rồi.

Trước em cũng từng ứng tiền mua hộ một vài món lặt vặt cho một Bác. Đến khi hàng về đến Việt Nam thì Bác ấy bảo không cần nữa.

Nản.
Em có 1 lô thuốc trị bệnh nản còn hạn sử dụng, bác dùng Ko em tặng.

Hạng B2
10/5/17
125
106
43
Ở đâu Bác? Bác chỉ lại cho anh em với.
Dạ anh Tuyên. Địa chỉ 170B lê hồng phong phuong 3 quận 5. Điện lạnh oto Nam Thành. Sin bán 1 hộp ko bán lẻ giá 150k gồm 8 loại các size mỗi loại có 40 cái. Phốt lốc thì các bác phải tháo ra lấy mẫu mang theo vì rất nhiều loại

Chỉnh sửa cuối: