PREVIA CLUB: KHU VỰC BÀN BẠC THẢO LUẬN VỀ HỌAT ĐỘNG,PHÁT TRIỂN HỘI

Hạng D
10/3/07
4.995
5.100
113
Thủ Đức - TP.HCM
Xác nhận
confirm
View attachment 809915
Xe Bác Chinh đoá Bác! FB như hút thuốc lá vậy!biết nó ko tốt mà vẫn hút!-:)
Chiếc này nếu em nhớ không lầm là đâu năm 2012-2013 gì đó trên mạng rao bán giá hơn 400 triệu. Em nó chỉ có supercharger và không có gì cả, tức là không runroof, không thắng ABS, không ghế xoay, thắng sau tang trống. Không biết phải không?

Hạng D
10/3/07
4.995
5.100
113
Thủ Đức - TP.HCM
Xác nhận
confirm
View attachment 810304
Nó đó Bác! Xe chả có gì ngoài nước sơn zin+ S/C
Em không nghĩ nước sơn đó là zin sau hơn 20 năm. Hay nói cách khác, nếu chiếc nào bây giờ còn nước sơn zin hoàn toàn thì hẳn phải xấu lắm chứ không được vậy.

Hình em nó lúc rao bán trên mạng. Bác nhìn vào hốc bánh sau:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
3/10/10
7.285
2.914
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Xác nhận
confirm
Mọi người chắc qua bên Facebook hết rồi.
Nhưng em thì không thích Facebook chút nào. Bài viết cứ lạc trôi đi đâu mất.
No bác... Cứ bài nào có ai quan tâm comment thì nó chạy lên trên, còn kiếm thông tin thì như dzầy (thấy còn mạnh hơn... OS! :D ):

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Xác nhận
confirm
Em không nghĩ nước sơn đó là zin sau hơn 20 năm. Hay nói cách khác, nếu chiếc nào bây giờ còn nước sơn zin hoàn toàn thì hẳn phải xấu lắm chứ không được vậy.

Hình em nó lúc rao bán trên mạng. Bác nhìn vào hốc bánh sau:
Vậy là xe của bác xedau
alay nước sơn còn zin òi, hehe

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Xác nhận
confirm
Ý Bác nói là xe của ông Xedaumalai sơn xấu lắm phải phải không? Mà Bác biết dạo này ổng lưu diễn nơi mô không? Lâu rồi không thấy lên sóng.
E không dám nói xấu bác tuyên ơi..... nói chung la ZIN, còn vấn đề mất sóng là gì cty mẹ toyota đã mời ổng qua úc đào tạo thêm về kỹ thuật sữa xe previa ( xe ổng bịnh nan y ko hà) không biết chửng nào có sóng lại đây. Hic hic

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook