Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Giọng hơi mỏng... Dưng mà nghe cũng khá thú vị!:p
Em thì không chú ý đến giọng mấy. Chỉ thấy em dễ thương quá. Chắc yêu thầm mất rồi, em coi là ba cũng được:)

Một bữa em nhắn tin hỏi: Anh có <3 em không?

(<3 thoạt đầu tưởng là trái tim, tức là yêu, ai dè đọc lại thì chợt nhận ra sự thật phũ phàng là em hỏi: Anh có nhỏ hơn Ba em không?)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Em thì không chú ý đến giọng mấy. Chỉ thấy em dễ thương quá. Chắc yêu thầm mất rồi, em coi là ba cũng được:)

Một bữa em nhắn tin hỏi: Anh có <3 em không?

(<3 thoạt đầu tưởng là trái tim, tức là yêu, ai dè đọc lại thì chợt nhận ra sự thật phũ phàng là em hỏi: Anh có nhỏ hơn Ba em không?)
Đọc bài này tự nhiên cảm thấy đau lòng quá đi ah:3dcuoi:

• Like
Reactions: dungprevia
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Sắp tới kỳ off "Hơi Xa" nhằm khoảng 1-2/10 nhe các bác! Em đề nghị PC làm 1 quả ngủ đêm ở đảo Ó hồ Trị An... Ở đó mà ngắm trăng là tuyệt vời!
Các bác bóng bàn nhé!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Sắp tới kỳ off "Hơi Xa" nhằm khoảng 1-2/10 nhe các bác! Em đề nghị PC làm 1 quả ngủ đêm ở đảo Ó hồ Trị An... Ở đó mà ngắm trăng là tuyệt vời!
Các bác bóng bàn nhé!

Bác lên chtrinh thì mới có cái để mà luận chứ? Nếu ko có time thì bác có thể copy chtrinh của các nhóm đi trước, sau đó chỉnh sửa (nếu cần) cho phù hợp với phong thủy Previa Club.

Kêu ngta chơi bóng bàn mà ko chịu phát bóng trước thì lấy cái gì mà chơi hỉ?

• Like
Reactions: Previa1996
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Bác lên chtrinh thì mới có cái để mà luận chứ? Nếu ko có time thì bác có thể copy chtrinh của các nhóm đi trước, sau đó chỉnh sửa (nếu cần) cho phù hợp với phong thủy Previa Club.

Kêu ngta chơi bóng bàn mà ko chịu phát bóng trước thì lấy cái gì mà chơi hỉ?
Chương trình tạm nè các bác:
1/10:
16g depa, 17g tới (hi hi... lẹ wá!). Đặt trước phòng ở đó cho mấy bà, mấy ông hứng thì ngủ lều, không thì ngủ phòng luôn (chổ ở sẽ hơi bèo!).
... Sung 1 tí thì em nhờ bác Nghi mượn cái thuyền buồm (4-6 bác chen chúc được!). Khi đó sẽ đi sớm hơn (chừng 14g) và có chương trình tắm hồ và bơi đua với thuyền! :D
Chương trình tối là mồi cá lăng (đặc sản ở đây) + BBQ tự chuẩn bị trước ở nhà hoặc nhờ đầu bếp nào đấy + hát (không hò!) + ngắm trăng (khuyết)...
2/10: Cafe sáng + mì gói hoặc gì gì đấy. 10g depa dzìa!
Nếu các bác OK thì em sẽ làm cái thớt.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Chương trình tạm nè các bác:
1/10:
16g depa, 17g tới (hi hi... lẹ wá!). Đặt trước phòng ở đó cho mấy bà, mấy ông hứng thì ngủ lều, không thì ngủ phòng luôn (chổ ở sẽ hơi bèo!).
... Sung 1 tí thì em nhờ bác Nghi mượn cái thuyền buồm (4-6 bác chen chúc được!). Khi đó sẽ đi sớm hơn (chừng 14g) và có chương trình tắm hồ và bơi đua với thuyền! :D
Chương trình tối là mồi cá lăng (đặc sản ở đây) + BBQ tự chuẩn bị trước ở nhà hoặc nhờ đầu bếp nào đấy + hát (không hò!) + ngắm trăng (khuyết)...
2/10: Cafe sáng + mì gói hoặc gì gì đấy. 10g depa dzìa!
Nếu các bác OK thì em sẽ làm cái thớt.

Em mới mua được cái lều đơn. Kỳ này ráng cố gắng đu theo 1 chuyến. Bác lên chương trình chi tiết cho mọi người thu xếp ah.

Ah mà em có thể rủ người ngoại đạo - ko thuộc PC đi cùng được ko ah? . . .là chị của Jang Mi - người mẫu Giáng Tiên?