Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Xedaumalai nói:
Đúng là đường trường 15l/100km đó bác. Mức này là đối với xe VVTi. Nếu xe được trang bị Dual VVTi thì còn ít hơn nữa. Xe em Land 4.0L đi cũng chỉ có 100km/12l ah.(Ko có Dual VVTi)

Cái này mới ngoạn mục nè: Cam 3.5 (2009 về sau, nhập từ Mỹ) tiêu thụ xăng bằng đến ít hơn Cam 2.4l (2007)......ngạc nhiên chưa! :)

Mức tiêu hao này chỉ có được ở "dòng xe gia đình" chứ xe CQ nhà nước, CTy, Đại sứ quán v.v... mà áp định mức này thì sẽ nhận được câu "Ông chạy hay quá.......vậy ông chạy luôn đi"
Gặp tài xế mà hỏi xe hao xăng không thì chỉ có nghe : hao...quá hao và rất hao thôi :D
Tài xế uống phụ xe mừ :D

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
SUV7Seats nói:
Xedaumalai nói:
Đúng là đường trường 15l/100km đó bác. Mức này là đối với xe VVTi. Nếu xe được trang bị Dual VVTi thì còn ít hơn nữa. Xe em Land 4.0L đi cũng chỉ có 100km/12l ah.(Ko có Dual VVTi)

Cái này mới ngoạn mục nè: Cam 3.5 (2009 về sau, nhập từ Mỹ) tiêu thụ xăng bằng đến ít hơn Cam 2.4l (2007)......ngạc nhiên chưa! :)

Mức tiêu hao này chỉ có được ở "dòng xe gia đình" chứ xe CQ nhà nước, CTy, Đại sứ quán v.v... mà áp định mức này thì sẽ nhận được câu "Ông chạy hay quá.......vậy ông chạy luôn đi"
Gặp tài xế mà hỏi xe hao xăng không thì chỉ có nghe : hao...quá hao và rất hao thôi :D
Tài xế uống phụ xe mừ :D
Hôm nào đi Mỹ Tho, bác chạy đều 80km/h thì nó sẽ cho kết quả ko ngờ luôn. Cũng như Pre 9x, nó bị "chụp mũ" là ngốn xăng nhưng thật ra đâu đến mức 20-30 lít/100km như ngta đồn.
Nếu gắn thêm hệ thống gas nữa thì chỉ còn lăng tăng vỏ xe bị đá chém thôi,,,,,,,,,,,,,,vỏ xe gì mà mắc như quỷ

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Vỏ em thì chơi vỏ "cơ quan" tầm dưới 1tr/cái cho vỏ 80-90%.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Xedaumalai nói:
SUV7Seats nói:
Cái này hay nè! Khi nào có dịp chia sẻ với ae ở PP nhé.

Bác Huy ra góc Lý Thái Tổ đoạn gần ra đến Đ.B.Phủ ....tiệm Tốt tham khảo võ xe Bác đang cần nhé....đảm bảo ngon , bổ , rẻ :)

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Hiện em đang cần một số hình ảnh của previa club,tốt nhất là hình của anh em chúng ta(cá nhân hoặc tập thể) ở trước hoặc trong các địa điểm du lịch hoặc danh lam thắng cảnh,bác nào có vui lòng gu7oi3 về cho em nha bác bào gửi cứ pm cho em để lấy địa chỉ mail nha

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
CHIEUCUONG nói:
Hiện em đang cần một số hình ảnh của previa club,tốt nhất là hình của anh em chúng ta(cá nhân hoặc tập thể) ở trước hoặc trong các địa điểm du lịch hoặc danh lam thắng cảnh,bác nào có vui lòng gu7oi3 về cho em nha bác bào gửi cứ pm cho em để lấy địa chỉ mail nha
Chuẩn bị cho SN OS sớm wá hen!!! :D

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
tieuho123 nói:
Xedaumalai nói:
SUV7Seats nói:
Cái này hay nè! Khi nào có dịp chia sẻ với ae ở PP nhé.

Bác Huy ra góc Lý Thái Tổ đoạn gần ra đến Đ.B.Phủ ....tiệm Tốt tham khảo võ xe Bác đang cần nhé....đảm bảo ngon , bổ , rẻ :)
Woaaaaaaaaaaa! Lợi hại vậy ta. Thông tin trong này còn đa dạng hơn Trên đường thiên lý nữa. Thanks bác!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tamtany nói:
CHIEUCUONG nói:
Chuẩn bị cho SN OS sớm wá hen!!! :D
không phai bác ơi,nhờ sự giúp đơ cua một bạn,em đang chuân bị cho anh em ta lên nhật trình

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
CHIEUCUONG nói:
tamtany nói:
CHIEUCUONG nói:
Chuẩn bị cho SN OS sớm wá hen!!! :D
không phai bác ơi,nhờ sự giúp đơ cua một bạn,em đang chuân bị cho anh em ta lên nhật trình
Nhắn giùm em cái "meo" nhe (có cái cũ mà không biết đúng không?!)! Hình một "đống" lun nè!