Hạng B2
18/10/10
122
87
28
các bác cứ đi thực tế đi đã, chê gì chê em không biết chứ khoảng hàng ghế thứ 3 rất được lòng khách tham quan. Máy móc khung gầm chả thua ai. Mỗi khoảng bong bóng các bác cứ la suốt =))

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Người tiêu dùng quan tâm người ta mới bình luận!
Hy vọng đây là cơ hội để chevy làm lại thương hiệu sau khi đánh mất niềm tin của khách hàng với captiva!
Muốn cọc con trai này lắm, nhưng thông tin mơ hồ quá nên thôi!

Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Biết rằng quảng cáo để duy trì hoạt động của trang web, nhưng đừng quá vì đồng tiền mà mất đi bản sắc...mong các đồng chí tiếp tục nghiêm túc rút kinh "nguyệt", ý lộn rút kinh nghiệm sâu sắc.

Tập Lái
22/12/15
48
16
8
30
Sao e đọc mãi chưa thấy chữ "sang" nào như các bác nói nhỉ. Hay trang chủ edit lại rồi

Hạng B1
17/8/16
73
38
18
EM có thấy sang chủ nào đâu nhỉ. nhìn option còn thua Eco

Hạng C
26/3/11
506
463
63
Sao e đọc mãi chưa thấy chữ "sang" nào như các bác nói nhỉ. Hay trang chủ edit lại rồi
lúc đầu cuối tít có thêm câu "hạng sang" bác ơi. Sau bị các bác OS ném đá quá nên chủ thớt sửa tít bỏ chữ hạng sang ở cuối rùi

• Like
Reactions: highway8668
Tập Lái
16/4/17
24
13
3
46
Máy dầu chấm cao hơn, nhưng sức ngựa thấp hơn Sorento nhiều. Nội thất nhìn thô như xe tải. Option cũng mức bình thường. Về VN chắc cạnh tranh với RR về doanh số là chắc. Hi..hi.. Mà giá chắc cũng ko thấp đâu.

Tập Lái
8/7/16
25
17
3
Hanoi
em này bản LTZ công bằng mà nói thì ngoài vụ 2 túi khí thì option còn lại là rất ổn... giờ chỉ còn chờ cái giá thôi.
Bác nói chuẩn.
Trong phân khúc chỉ có thằng Everest là trang bị cao hơn xíu. xét về tổng thể, Traiblazer vượt trội hơn hẳn so với các xe còn lại trong phân khúc, về động cơ, hệ thống giải trí (màn hình 8 Inch, 7 loa cao cấp, khả năng kết nối,..) hệ thống an toàn (sử dụng nhiều cảm biến, radar các kiểu) ngoài ra, hệ thống khung gầm chắc chắn (7 túi khí mà khung gầm kém thì cũng đứt).
Em nghĩ các bác khác chỉ để ý mấy điểm đen nhỏ nhỏ mà quên đi cả bức tranh lớn đẹp :))))
giá tốt thì rõ ràng chiếc này là 1 lựa chọn quá hợp lý.