Hạng B2
20/9/16
302
240
43
41
Cái vụ phụ tùng sao thấy nhiều người chê mắc nhỉ, em thấy cứ vô hãng nào mua phụ tùng thì mắc như nhau, còn mua ngoài thì các bác ko nhớ câu tiền nào của nấy ah.
Giá cả thì em nghĩ tùy thị trường , suzuki bên indonesia bán mạnh lắm, còn ở VN chắc chịu thua rồi nên bán cho vui thôi, hoặc giữ thương hiệu còn sống

11/6/11
156
928
93
Tính mua em này lúc 729tr , chuan bị gom tien xong tự nhiên ông Su len 779 ... roi xuong 759 rồi hiên nay hình như 778??? Call cho sale hỏi mua mà bị trả lời giống mình đi xin (mua lẹ đi anh ui, xe đang hút hàng chỉ có lên ko xuống đâu) + giá lên xuông của hãng rất ư là cùi bắp. Bưc quá hốt con khác; khỏi phải mang tiếng đi xin mua su ha ha. Nên đến giờ này cũng hay theo dõi Suzuki... coi chết chưa (chứ ko phải mua) dạo nhiều vòng trên mạng thấy đa số ai cũng ghét là phải ha ha

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NgoclongLu
Hạng B1
18/2/17
52
19
8
37
Bác leo lên con Altis rồi leo lên lái con Focus hay Civic, sẽ thấy khác
Nếu có tiền, bác leo lên con Camry LD với con BMW 320i hoặc Merc C300, sẽ thấy khác rất xa...
E biết là vậy, nhưng hãng nào mới ra cũng mang cảm giác lai ra chém, có vẻ là chém ảo :))

Hạng B2
8/4/13
212
256
63
Cái vụ phụ tùng sao thấy nhiều người chê mắc nhỉ, em thấy cứ vô hãng nào mua phụ tùng thì mắc như nhau, còn mua ngoài thì các bác ko nhớ câu tiền nào của nấy ah.
Giá cả thì em nghĩ tùy thị trường , suzuki bên indonesia bán mạnh lắm, còn ở VN chắc chịu thua rồi nên bán cho vui thôi, hoặc giữ thương hiệu còn sống
có hãng xe bình dân nào bán cái gạt nước sau 2tr3 không bác
rồi cùng 1 hãng đó củng bán cái gạt nước 1tr050
xe đã không ai mua còn đi vặt lông người đã ủng hộ mình,mong cho Su nhìn ra vấn đề chấn chỉnh mấy ông bán hàng ở đây

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tà tà kiếm cơm