Hạng B2
21/6/20
153
325
63
44
Cung này em cũng chạy thường xuyên, nhớ hết vị trí các chốt. Trước chốt ngoan ngoãn nhẫn nhịn bò, qua chốt đạp thoải mái...
Vấn đề bắt láo thì em nghĩ không có. Chỉ hơi gian manh là hay bắn ở dốc hoặc ngay sau biển báo, không quen đường thì giảm tốc độ thế đếch nào kịp :mad::mad:

Em cũng đi cung này được vài lần, cũng dính hết 1 lần. Nhưng mà đang lên dốc, xuống tới đầu dốc mà gặp thì quá 5-10 km/h là chuyện bình thường, sai thì chịu. Tết này lại đi tiếp. Bác chia sẽ với anh em vị trí chốt để tránh với.

Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Thật, đi đúng luật thôi, chứ nội cái nhớ chốt cũng mất cha nó thời gian rồi.
Cơ mà em thấy mấy ông Tải hay 16 chỗ vẫn cán ầm ầm, em chạy tới khúc cua dù đúng làn vẫn phải chậm chậm cầm chừng, gặp mấy ông tạt sang rồi :D
Em cũng đi cung này được vài lần, cũng dính hết 1 lần. Nhưng mà đang lên dốc, xuống tới đầu dốc mà gặp thì quá 5-10 km/h là chuyện bình thường, sai thì chịu. Tết này lại đi tiếp. Bác chia sẽ với anh em vị trí chốt để tránh với.
Em không bị mấy cái đầu dốc này, kể cả chiều BMT về HCM có vài đoạn giảm đột ngột xuống 50 hay 40km/h vì căn bản em cũng chạy chậm. Mà em bị trong nội thành, thế mới hoang mang :p

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
21/12/20
15
17
3
31
các camera bắn tốc thì cho nó lắp xong vài tháng sau chắc mấy cái vietmap nó cập nhật đủ cả, cơ mà ko khuyến khích tới chỗ có cam mới đi chậm lại

Hạng F
4/1/08
8.300
111.772
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com

các bác cho em hỏi ké tý....
Em tính đi về quê ăn tết... dự tính theo gg map.
có bác nào ở thị xã Ayun Pa của Gia lai không ạ... nếu có cho em hỏi...tuyến đường đi từ TX Ayun Pa của Gia lai đến đèo An Khê có dễ đi ko ạ?
Bác chia sẻ thực tế được không? Em cũng đang tính đi Bình Định qua cung này.