Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Thoai vậy em biết bác tài giỏi rồi. Chúc bác thượng lộ bình an trên mọi nẻo đường nhen.
Topic này nên dành cho ae tài mới chạy trên QL 20 biết thoai...:3dcuoi:

Nói chung là đám chạy hổ báo, vượt thiếu suy nghĩ bị thổi là đúng rồi, đừng trách móc chim mồi cu mồi nghe trẻ trâu lắm.

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Ngu thì chịu, tưởng đè lâu lắm, mới tí mà láo rồi, tình huống thế là bt thôi, nhiều thằng mới mua con xe chạy cứ như đường nhà mình, hôm trc trên ct có mấy anh Morning vượt hẳn bên làn khẩn cấp, nhà đèn vượt cứ như mình mạnh lắm, e cho qua xong bật pha dí sát đít, ko xin vượt, ấy thế nào mà chịu đék nổi giảm ga đi sau

Sắm đây mấy anh xe nhỏ, máy íu... ra đường bớt nhóng giùm nha, chơi thì mấy con ấy chỉ có nước chui dưới gầm thôi!

Haha xe yếu vượt ẩu rồi bị thổi rồi lên đây khóc "chim mồi, cu mồi"...như một đám đàn bà.

Hạng D
30/7/16
2.634
57.868
113
Em ko trách chim mồi chỉ trách Vios thiếu kiên nhẫn. Chạy chút xíu nữa là vạch đứt rồi...

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon
Nói thiệt là bác tài Ỉn kiểu gì cũng ác nhơn cả:
- Chim mồi: khỏi chửi, thể loại này chửi ko ăn thua
- Nhận tin báo có "chèo" ( xxx) : thuộc thể loại ko biết luật <---- Cái này em gặp nhiều. Vạch vàng mà báo có "chèo" thì toàn bò 50km...mả cha tụi này luôn. Em bị hoài. Lũ này bằng ko mua mới lạ thôi!:3dandap:

BÁc ra đuổi nó đi bác. hề hề

Em nói thiệt là sai thì chấp nhận thôi. Nhưng "tạo điều kiện" cho người ta sai thì là lũ khốn nạn.
Mặc khác, vậy thì mấy bác tài mới bớt hổ báo đi.
Vạch vàng trong kdc đầy nghen bác. Bác chủ clip chạy kiểu hổ báo, nếu ko phải ông vios mà là ông chủ clip thì cũng vượt y vậy thôi, thể loạ này ra Ql là đầy

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Theo e thì:
1- Tài Ỉn là nam-> hok có chim-> hok fải là chim mồi-> chủ thớt bậy ời ( ku mồi thì còn coi lại).
2- Tài Vios chạy kiểu đó hok sớm thì muộn cũng bị, hok bị chỗ này cũng bị chỗ khác-> tài Vios bậy ời.
3- Chủ thớt xài kèn nhìu wá ( ý kiến cá nhân), cũng khoái zựt zô zựt za-> chủ thớt bậy ời.
4- A Chánh kẻ vạch tè le, thik sao làm zậy, hok có quy chuẩn, làm khó tài lạ-> aChánh bậy ời.
5- XXX....-> XXX bậy ời.
6- ........-> bậy ời.

n- E chạy cũng hổ báo cáo chồn lắm( chạy xe khách mà lị), nhưng nghe lời ông già: chay mặt tí, cứ siêng hỏi xe ngược chiều thì đường quen, đường lạ j cũng ít bị xxx lắm-> e bậy ời:p
E đi rza

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Bị chim mồi thường xuyên, em và bạn em đã mua cái đèn pin laze tia xanh, còi nó không cho vượt thì cứ chạy chậm sau lưng nó , bấm đèn rọi vào kính hậu soi thẳng vào mắt nó một hồi thì nó cho qua ngay.