Hạng B2
21/8/17
201
446
63
37
Xe nhìn chán, ồn, tay lái nặng, đi cao tốc bồng bềnh, máy yếu hơn morning....bla...bla... bla. đó là những gì mấy tay khác hay nói về xe của e Attrage CVT 2021. Riêng e thấy ổn giữa nhu cầu và kinh tế gia đình. Doanh số B thì xếp sau 3 ông accent,vios,city. Năm rồi nghe đồn bán loanh quanh 7 nghìn chiếc!:)

Tầm đó tiền thì Attrage chạy ổn, ngoại thất không hợp thì hiếu lắm nhưng trên tất cả Attrage giá rẻ, ngồi ở trong vẫn rộng rãi, tiết kiệm, che nắng che mưa, lại có cốp xe rộng rãi đi picnic vẫn ngon lành. Đúng kiểu xe thực dụng của Nhật.

• Like
Reactions: XíchLôĐiện
Hạng D
22/8/16
2.216
22.221
113
Nhìn cái bọc vô lăng y cái của em.
Đi đường dài mỏi tay lắm, và lại cầm ko chắc tay, lướt 1 tay ko thoải mái. Nên thay

• Like
Hạng D
25/3/16
1.045
1.011
113
Ko bao mau ra ....mồ hôi lắm bác, lúc mới mua em cũng phọt phẹt bỏ 100k cho bao volang và 100k cho 2 miếng dán nước mưa kính chiếu hậu, sau 3 ngày vứt thẳng 200k vào thùng rác.
Chính xác! Chiếc xe đầu tiên tôi cũng gắn bao vô lăng nhưng sau đó thì vứt. Cứ mỗi xe sale lại tặng một cái bọc vô lăng tôi lại bỏ đó. Giờ còn vài cái. Gần đây mua xe tôi bảo sale: em tặng anh món khác đi. Xem tác hại bọc vô lăng:

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Ở đây chúng tôi ae attrage thần thánh, ông mẹc dám dô đây ko sợ bị cắn à :D
Attrage vô lăng bọc da vẫn tốt hơn bao bọc ngoài em có xài attrage rồi mừ.
Cái này thật ra ai thik gì xài đó cảm giac thoải mái là dc, cũng có người hay ra mồ hôi tay họ bọc cho đỡ. Còn nhìu tay sợ ko bọc vô lăng chạy thời gian vô lăng nó mòn bán mất giá thì thua :D

• Like