Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Giờ đi mua xe chạy dịch vụ: ở HCM hay HN hay mấy city lớn thì sẽ chắc cú đăng ký Ertiga MT rồi chở được 7 anh nhưng giá ngang nhau(vì ở City nhỏ vẫn chưa có đại lý :D dv)
Còn đi xe gia đình thì Vios G có 6 bong bóng và công nghệ an toàn nhiều hơn, cũng khó cho Ertiga vì bị cắt trụi lủi ko còn cái gì ngoài cái ABS thần thánh những năm 19 hồi đó :D

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Giờ đi mua xe chạy dịch vụ: ở HCM hay HN hay mấy city lớn thì sẽ chắc cú đăng ký Ertiga MT rồi chở được 7 anh nhưng giá ngang nhau(vì ở City nhỏ vẫn chưa có đại lý :D dv)
Còn đi xe gia đình thì Vios G có 6 bong bóng và công nghệ an toàn nhiều hơn, cũng khó cho Ertiga vì bị cắt trụi lủi ko còn cái gì ngoài cái ABS thần thánh những năm 19 hồi đó :D
Em vừa đi SG - Quảng Bình giữa tháng 6/2019.

Các tỉnh - thành phố như Phan Thiết, Phan Rang, Cam Ranh, Nha Trang, Tuy Hòa, Quy Nhơn, Quãng Ngãi, Hội An, Đà Nẵng, Huế, Đồng Hới, Phong Nha Kẽ Bàng ... thấy Mitsubishi Xpander chạy đầy đường. Bác chỉ cần ra bất kĩ ngã tư nào, bắt ghế nhâm nhi cafe tầm 30p, sẽ thấy không dưới 10 em X chạy ngang.

Vios, Accent, Innova ... kì này còn mệt, thì Ertiga ra mắt, chỉ để góp vui mà thôi.

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
chắc dantri sẽ có bài tiếp theo bài mà mấy chị đàng kêu gào vì thánh toy giảm giá e vai ớt. Mấy khách hàng này cho rằng họ mua vai ớt vì sẽ ko bị mất giá, nào ngờ thánh giám giá liên tục nên xe họ giờ ko còn là "thánh giữ giá" nữa...mà thành mất giá...kêu gào quá trời luôn.
cũng không đúng bác ah, mấy đại lý họ cũng nắm trước tình hình giảm giá của toyota nên họ đã giảm trước 55 triệu rồi. còn bây giờ Toyota giảm giá để hợp thức hoá ấy mà.

Hạng B2
12/12/11
351
297
63
vios gọi là xe quốc dân quả ko sai.Phen này con Fadil chỉ để làm nền cho vios phổ cập hơn nữa thôi

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Em vừa đi SG - Quảng Bình giữa tháng 6/2019.

Các tỉnh - thành phố như Phan Thiết, Phan Rang, Cam Ranh, Nha Trang, Tuy Hòa, Quy Nhơn, Quãng Ngãi, Hội An, Đà Nẵng, Huế, Đồng Hới, Phong Nha Kẽ Bàng ... thấy Mitsubishi Xpander chạy đầy đường. Bác chỉ cần ra bất kĩ ngã tư nào, bắt ghế nhâm nhi cafe tầm 30p, sẽ thấy không dưới 10 em X chạy ngang.

Vios, Accent, Innova ... kì này còn mệt, thì Ertiga ra mắt, chỉ để góp vui mà thôi.
Dịch vụ của Suzuki ít lắm anh ơi, ví dụ ở Dầu Tiếng BD thì phải ra tây Ninh hay đi về BD làm dv :D

Hạng D
29/3/17
1.405
11.331
113
Cùng quan điểm, Vios đời trước nhìn bệ vệ hơn hẳn :D
Bởi vậy nhiều người mua đời trước ngồi rung đùi chứ ko hoang mang :p
Đời trước form đẹp nhưng option méo đủ, chỉ abs, ebd, ba và 2 túi khí...

• Like
Reactions: dep_lao
Tập Lái
20/10/16
42
24
13
31
Ông Toy mà giảm thế này không biết có gỡ cái gì ra thêm không nhỉ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: