Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
Chúc mừng bạn. Xe đẹp. CRV sao so với em này được. Bác đã bỏ qua nhiều quá nhiều bước! X5/6 đời này phía sau thật là quá hẹp. Nhỏ hơn GLE và các xe Lexus tương tự nhiều. Về việc gắn bản số trước, thật là BMW nó làm rất thông minh. Ban đầu mình nhìn cũng không biết làm sao gắn. Như Lexus thì nó có dấu nhưng BMW nó không có. Nó thông minh hơn Lexus. :D Ai không thích gắn thì sẽ không thấy vết. Muốn gắn bạn rà cái mounting bracket nó sẽ ăn khớp phía dưới rồi chỉ cần vặn vít qua mounting bracket thôi.

• Like
Reactions: Abune
Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
Mỹ nó cắt là có lý do, đơn giản con nít nó đá cũng được.
Bác nói chơi hai nói giỡn vậy bác? Con nít làm sao đá được. Muốn đá phải có fob trong túi và phải đá đúng. Người lớn có đá đôi khi cũng đá trật. Không biết chủ xe đá có trúng không? :D Xe X5/6 không có option này có thể vì xe có tow package. Không hiểu sao BMW không dời sensor qua một bên như Mercedez. Cũng có vài option không còn vì thiếu hàng. Nhưng hình như option này không bị ảnh hưởng.

Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Bác nói chơi hai nói giỡn vậy bác? Con nít làm sao đá được. Muốn đá phải có fob trong túi và phải đá đúng. Người lớn có đá đôi khi cũng đá trật. Không biết chủ xe đá có trúng không? :D Xe X5/6 không có option này có thể vì xe có tow package. Không hiểu sao BMW không dời sensor qua một bên như Mercedez. Cũng có vài option không còn vì thiếu hàng. Nhưng hình như option này không bị ảnh hưởng.
Nói thực tế đấy vì nó là nguy cơ available!
Thằng.nhóc 7t nhà Tui nó biết cầm chìa ra mở cửa lấy đồ, bọn nhok giờ học rất nhanh và thích khám phá. Còn về đá thì nó có thể đá tới đầu, nó học Taekwondo mà. Chả quản được nó cầm chìa ra mở rồi đá cốp đâu, Nó thích.

Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
Thằng.nhóc 7t nhà Tui nó biết cầm chìa ra mở cửa lấy đồ, bọn nhok giờ học rất nhanh và thích khám phá. Còn về đá thì nó có thể đá tới đầu, nó học Taekwondo mà. Chả quản được nó cầm chìa ra mở rồi đá cốp đâu, Nó thích.
Cái này là lỗi cha mẹ nó rồi. :D Chứ thằng Mỹ nó không "khôn" tới đó.

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Con nít thì cũng đá cốp được như người lớn. Nhưng nó ko phải là lý do để cắt option dâu bác. Tuỳ từng giai đoạn mà option đó nó thiếu hay ko. Thiếu thì nó cắt chứ ko chờ đến lúc có đâu vì để đảm bảo thời gian giao xe nữa. Người thì bị cắt cái này hay cái kia cũng là bình thường trong thời buổi này

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Xe e ko có cái trailer hitch như bác nói đâu. Tại giai đoạn e đặt hàng nó thiếu hàng trầm trọng, part bào ko đủ thì nó cắt để đảm bảo tiến độ lắp ráp vs thời gian giao hàng.

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Em đang chạy con xe cỏ nhìn chỉ biết chảy nước miếng hichic, xem độ hoàn thiện của xe sang rõ ràng nó quá khác bọt với xe phổ thông.
Nhìn vậy chứ có nhiều chỗ làm còn kém lắm bác. Như cái trần vải trong xe, rồi nước sơn cũng dễ tróc nữa. E đã tốn gần 40tr để đi fix mấy chỗ bị tróc sơn sau gần 3 tháng sử dụng

• Like
Reactions: quannguyentsnct