Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dbuonngu: lương tháng NN còm cõi 6tr/tháng. Nuôi 1 vợ cả , 2 F1, lâu lâu đi bia "ôm" thì không biết chết đi sống lại mấy kiếp mới có đủ xèng cưới vợ 2 với giá trên 1,3 tỏi. Bác nào mua thì em bái phục dài dài, TK bác ấy phải trên chục tỷ.

• Like
Reactions: wuynhzu and kadou
Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
Con này với Forester khác nhau thế nào về options, safety, ... các bác. 1 con là SUV 1 con là CUV thì em biết rồi nhé :3dchongchong:

Trong hai con này chả con nào là SUV hết nhé :))

Hạng B2
2/7/15
104
72
28
TP HCM
www.subarusaigon.com
Bổ sung thêm là Subaru XV có 8 túi khí, Nội - Ngoại thất được trao chuốt trẻ trung, năng động. Cảm giác lái thì rất mượt, mạnh mẽ so với động cơ 2.0

Hạng B2
1/2/12
116
41
28
Subaru thì cũng là xe bình dân thôi, ở nước ngoài thì nó cũng chả khác gì Toyota, Hyundai,... , về tới VN hình như lên được một bậc, nên mới dám bán cái compactCUV nhỏ xíu với giá 1,3 tỏi, a review xe cũng khôn, đíu dám nói đến kích thước xe, nếu không bọn kia sẽ phát hiện ra XV còn nhỏ hơn cả Tucson.
Xe tỏi 3 mà nhìn tablo nản thiệt, nhìn dàn DVD và điều khiển trung tâm quá chán, y như xe rẻ tiền.
Chắc Bác này đang ở nước ngoài!!
Ở Vn chắc bác Chạy xe sang.
Subaru ở VN thì ko ai xếp vào binh dân. (camry ở Mỹ cũng bình dân, sao về Vn gần 2 tỏi; RAV4 cũng vậy).

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Bravo! Chuẩn!

Tự nhiên thấy mình cũng ngu khi mua con Subaru WRX giá gần 2 tỏi mà thua cả Merc C đời mới hiện giờ.

Chỉ có điên mới mua Subaru... Mà tôi vẫn mua.
Duyệt, đã đam mê thì mấy cũng chơi, đó mới là dân chơi thứ thiệt, nhưng xét về mặt kinh doanh thì Subaru sẽ bán được rất ít xe, vì người đam mê thực sự thì không có nhiều.

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng B2
19/1/14
187
186
43
Con này với Forester khác nhau thế nào về options, safety, ... các bác. 1 con là SUV 1 con là CUV thì em biết rồi nhé :3dchongchong:

XV không có X-mode như Forester, ngoài ra trang thiết bị an toàn này kia thì na ná nhau.
Forester XT hơn dàn loa Harman, đèn bi-xenon, giá cả - mà hình như Foresterko tăng áp cũng 1.368 tỏi (không biết lên giá chưa?), giá vậy thì ai mua XV ta?
Bác sales nào vô giải thích case này dùm 1 cái, em chỉ biết tới đây thôi.

• Like
Reactions: Philliplong
Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Nhớ đội đua Subaru hồi nào có tay đua Colin McRae đình đám...
Nghe đồn Subaru chạy bình thường cũng phê như chạy xe đua.

• Like
Reactions: McK