Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
re: GinTonic

em này phụ tùng của Trung Của do Hongda motor lắp ráp, cũng chắp nối lắm. Ở chỗ bác thì thế nào chứ ở Đà Lạt là 54tr đó bác. Em cũng không có nhiều thông tin về em nó lắm, thấy em nó cũng đẹp hay đi ngang qua ngắm chơi thôi.

Tập Lái
16/7/09
20
0
0
www.otosaigon.com

Rebel đó thì động cơ sao mà mang nổi cái vỏ,cộng thêm bác nào cỡ 60kg hay tầm 80kg béo phị như em thì có mà như ngồi lái xe máy trong công viên của các em.Cái đám rebel đó quảng cáo kinh quá,có 3 loại,có cả 750 nhưng mà ko thấy chất.Em vẫn lưu luyến rebel cũ của em,có điều là hồi đó mới cưới,đổi xe cho lành

Tập Lái
9/6/09
29
0
1

rebel cái gì thứ vớ vẩn này mà các bác gọi là rebel hả trời, thật tội nghiệp honda quá đi. Con này ăn cắp tên tuổi kiểu dáng rồi phán đại là USA để quảng cáo, nhảm quá đi các bác đừng tin và cũng đừng mua mà ôm hân. Còn con quái vật đen đen trong cái hình của xecatang, em nói bác thế này bác ạ, con đó họ Mao nó giả chưa đẹp đâu , em đang ở thái nè , có hãng zongshen giả nake của ducati còn đẹp hơn . Bác nào mua về ôm hận cả đời đi ko được đẩy ko xong, mk họ Mao đúng là ko biết sĩ diện, bọn lợn.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Ngày xưa người Nhật cũng nhái... nhưng mà họ nhái kỹ thuật và công nghệ... rất đáng khen . Còn anh Tàu thì lại nhái nhãn mác và thương hiệu... chả khác in tiền giả.. rất đáng chê

Hạng B2
24/2/09
214
1
18
41

dạ em chào các bác ạ. em cũng thích kiểu dáng rebel 110cc 2008 đó.
đang định rước em nó về ạ. hi. em cũng không biết rõ nguồn gốc của nó,
thấy cửa hàng bảo xe nắp tại việt nam máy móc cùa honda,không biết đúng không nữa. thank.

Hạng B2
6/7/09
176
0
16

kiểu cũng được nhưng bánh xe nhỏ quá, không ra dáng mô tô

Hạng B2
9/1/08
465
64
28

cob_hc nói:
rebel cái gì thứ vớ vẩn này mà các bác gọi là rebel hả trời, thật tội nghiệp honda quá đi. Con này ăn cắp tên tuổi kiểu dáng rồi phán đại là USA để quảng cáo, nhảm quá đi các bác đừng tin và cũng đừng mua mà ôm hân. Còn con quái vật đen đen trong cái hình của xecatang, em nói bác thế này bác ạ, con đó họ Mao nó giả chưa đẹp đâu , em đang ở thái nè , có hãng zongshen giả nake của ducati còn đẹp hơn . Bác nào mua về ôm hận cả đời đi ko được đẩy ko xong, mk họ Mao đúng là ko biết sĩ diện, bọn lợn.

Đồng ý với bác về những nhận định trên, nhìn cái hình chủ thớt đưa lên là thấy Tàu lòi ra rồi, nhìn chẳng buồn comment nữa. Đúng là bọn lợ....n:)

Hạng B2
24/2/09
214
1
18
41

ôi không biết thế nào chứ. em mới mail cho mấy ông cty hongda rồi. mấy ông ấy alo luôn cho em thế mới ac chứ. em hỏi nguồn gốc xe mấy cha bảo là máy móc của malaysia thế mới kinh. mà mấy cha ấy nói nào là xe không phải china như mọi ngươi vẫ hiểu. em thì cứ đá cài câu xe các bác nhìn như của họ Hồ ấy. hi. mấy ông đảm bảo không phải họ Hồ. em thì nghĩ thôi làm em xe ga chạy cho lành. hi

Tập Lái
21/10/08
17
0
0
www.vnweblogs.com
Mình nghĩ bác chọn con Rebel 170 của công ty Hồng Đà phân phối này được đấy

Bác thấy thế nào
Mình cũng thích con này lắm, đẹp, mạnh mẽ lịch lãm, giá có 48T, chỉ tội mình chưa đủ tiền, đành ngậm ngùi tiếc núi vậy

Mà con này linh kiện nhập từ Tung Của về đấy, nhưng giá đó thì ok rùi