Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
TQ thì em thấy chạy em mới rờ đã nôn này cũng nhiều.

Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Ngoài đời thì thánh Toy có vẻ chiếm ưu thế nhưng trên mạng, đặc biệt là ở OS thì Hyundai/Kia lại có nhiều fan. Nhiều người ở OS toàn so sánh các loại xe với xe Hyundai/Kia kiểu: "Con này giống Sò, con kia giống Rondo blah blah". Vì suy nghĩ đối nghịch nên fan thánh Toy và fan xe Hàn rất hay châm chích nhau do đây là hai đối tượng chiếm đa số trong xã hội: một bên thì cần xe nhiều option và rẻ, một bên thì cần xe giữ giá, ít hư. Xét cho cùng thì ai cũng có lý riêng của mình nhưng người ta thường có xu hướng cho người nghĩ khác mình là ngu, chỉ có mình là thông thái.

Mình là người sử dụng xe Đức và cũng là sâu xe Đức :):):) nhưng công nhận bác nói hợp ý em. Có 1lần mình chạy xe C200 w205 gặp 1 thánh ở quán cafe qua phán 1 câu "Mâm C200 mới sao giống mâm xe Kia zậy? " Mình đơ quay qua hỏi 1 câu "Sao lại kêu xe Đức nhái xe Korea nhỉ, có ai đời nói lại nói dt Apple nhái dt Tàu bao giờ " Potay.com

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Không biết bản mới kích thước bao nhiêu mà trông có vẻ lớn nhỉ - nhìn to như là volkswagen tiguan!

Tập Lái
19/10/15
25
11
3
39
Mình là người sử dụng xe Đức và cũng là sâu xe Đức :):):) nhưng công nhận bác nói hợp ý em. Có 1lần mình chạy xe C200 w205 gặp 1 thánh ở quán cafe qua phán 1 câu "Mâm C200 mới sao giống mâm xe Kia zậy? " Mình đơ quay qua hỏi 1 câu "Sao lại kêu xe Đức nhái xe Korea nhỉ, có ai đời nói lại nói dt Apple nhái dt Tàu bao giờ " Potay.com
Giờ thật giả lẫn lộn mà bác

Tập Lái
19/10/15
23
5
3
38
Mua bán nên để bác nào có kinh nghiệm đi ngó hộ, chứ mua về rồi than phiền lắm