Hạng B2
2/6/14
106
28
28
33
Em này đắt nhưng ít nhất vẫn đỡ hơn em P208 cùng thương hiệu Pháp. Nói chung mua thì vẫn chơi đc vì nói thật mấy em civic, mazda, focus... đứng cạnh em nó nhìn quê mùa lắm. Cứ nhìn cái @ss là thấy (thẩm mỹ cá nhân của em).

Hạng B2
10/11/14
249
348
73
Bác bên Mazda trường hải mà phát biểu Megane hatch so găng vs P208 thì em cũng đến ạ. Nói thế chẳng hoá bác bỏ qua fiesta để so găng focus vs Yaris :D
E chỉ so vì 2 em này đều là thương hiệu Pháp, dòng hatchback và giá cũng ngang nhau, em có j sai sót thì bác cứ nói ợ.

Hạng B2
10/11/14
249
348
73
Dung la xe Chau Au thi gia phai chau au , nhung ca nhan e nghi Nhat Ban la 1 quoc gia cong nghe ma ko nuoc nao tren the gioi bat kip , tham chi ca Phap , Duc... neu du tien 1,1 ti thi em trom nghi toi Camry ngay , mac du ko co cam tinh lam voi Toy,boi vay em e rang em nay so phan cung se giong Fiat o Viet Nam thoi .
ps : sorry mod e online bang ipad ko co vietkey
E cũng nghĩ như bác. Công nghệ và chất lượng Nhật Bản thì cả thế giới đều công nhận :3dup: Nếu bác ko mê Toy mà thik hàng Nhật thì thử nghĩ tới Mazda 6 bên e đi ợ. :3dhungio2::3dhungio2:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Thêm vài ảnh cho các mợ mê sự quyến rũ, hiện đại đặt hàng đây ạ!
Mi - renault 0909 05 22 21
Renault Megane Hatchback ra mắt tại Việt Nam

• Like
Reactions: ducquangdt
Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Đúng là xe Châu Âu mắc thật , tất nhiên với phân khúc cao như vậy thì k fai k có người mua nhưng em nghĩ số lượng sẽ it nếu như k muốn nói là rất it.
Em mà cầm 1,1 tỏi mà có ý định mua xe như vậy thì chon đại em Yaris, Rio, M2 hay Fiesta gi đó, đi 5 năm bán lại lấy tiền đó với số tiền dư còn lại làm em mới nữa, hìhi 10 năm đều được đi xe mới.
Em 8 chút k có ý dìm hàng pác chủ hay a e sales Renault đâu nhé! ;) ;) :)

• Like
Reactions: minh.nguyen91
Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Đúng là xe Châu Âu mắc thật , tất nhiên với phân khúc cao như vậy thì k fai k có người mua nhưng em nghĩ số lượng sẽ it nếu như k muốn nói là rất it.
Em mà cầm 1,1 tỏi mà có ý định mua xe như vậy thì chon đại em Yaris, Rio, M2 hay Fiesta gi đó, đi 5 năm bán lại lấy tiền đó với số tiền dư còn lại làm em mới nữa, hìhi 10 năm đều được đi xe mới.
Em 8 chút k có ý dìm hàng pác chủ hay a e sales Renault đâu nhé! ;) ;) :)
Bởi vậy mới có 9 người 10 ý chứ bác. E đây ko có nổi 100 củ mà ko mê nổi Yaris bác ợ ^^
Đá xi nhanh........ đầu tuần sau ngắm nhìn e nó tại Renault Q7 nha các bác :3dnhinyeu::3dnhinyeu::3dnhinyeu: